Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliosoma buluba sec-shinyanga

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Makunga, Jan 24, 2012.

  1. M

    Makunga JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 80
    Amani kwenu popote mlipo watoto wa Yegela,jaman tujuane basi,mm ni mmoja wa waliosoma pale nimeamua kuvunja ukimya kwa kuwatafuta.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, jaribu bahati yako
    Ujue buluba ilikuwa shule ndogo sana.
    Afu plus ukijijini
    wachache sana utawapata hunu

    Jumlisha akina shoma na kundi lake waliolewa hata kabla ya kufika fomu 2
    Wakahamia Ngulyati, watakuwa wanaijua jf kweli?
     
  3. M

    Makunga JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 80
    halafu we kongosho hv ukoje,buluba ni chama kubwa imetoa wengi ht humu najua wapo weng tu manake hd miaka ya elf 2 ilikuwa mtu ukisoma pale unaoneka matawi ya juu.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Haijui hiyo shule huyo hata hajui kama ilikuwa shule ya watoto wa matawi ya juu. Mie nilisoma Buhangija bana
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Huijui hiyo shule hata Shinyanga inaonyesha hupajui
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he he, shinyanga ipi?
    Bariadi? Kahama? Shy mjini? Meatu au Bariadi?
    Ni bora niishi kama nakoishi huku kahama kuliko shy mjini, pamepauka mno.

    Buluba na Buhangija, naah, uhuru YES.

     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mimi nilipita lalago kidogo
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    wako wapi sasa hao Chama KUBWA?
    Au na mimi niwaite alumni wangu wa Kibaha Sec. halafu uone viroja?
    By the way hata kijijini kuna wajanja wake,
    ambao mlikuwa nyinyi.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Eehhh Lalago umenikumbusha mbali sana mweeee
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lalago shida mno
    Hata maji ilikuwa problem

    Nilipelekwa huko, nikagoma baada ya siku moja.
    Njoo na jembe, ndoo ya bati, fyekeo.
    Afu story za uchawi ndo mwake, kila siku watu 'wametulijwa'
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa panafaa wabuluba tu
     
  12. M

    Makunga JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 80
     
  13. M

    Makunga JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 80
     
  14. M

    Makunga JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 80
     
  15. M

    Makunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 80
     
  16. Old-Timer

    Old-Timer Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha utani, umesoma Buha ww. Mwaka gani?
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na Ngokolo nyuma yake, General Hosp mbele yake mbona hutaji ?
     
  18. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu wewe ulienzisha topic hii nitajie maana ya jina la hiyo shule.Ah Buluba ndio kitu gani hicho?Hivi shule hiyo ishawahi kutoa divisione one kweli.
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    19..................
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wee mdogo!!!
     
Loading...