Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliosoma bcom tu.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Perry, Jan 22, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Jaman ndugu zangu,me ndo namalizia kadegree kangu ka biashara hapa mwaka huu.naomben mniambie market ya hii kitu ikoje huko sokoni.over
     
  2. j

    jitegemee Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo yako so far yakoje?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kama ujuavyo GPA wanazopataga wanafunzi weng wa udsm,na me ndo naangukia hapo.
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dogo bila kutumia strategy za "technical know who" katika kutafuta kazi, basi utasota benchi sana.Ila usiogope sana kwani kuna wanaobahatika kupata kazi nzuri bila kupigiwa chapuo
     
  5. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahaha wewe ndio ulikua unazalau nyuzi moja ya mleta mada juu ya walimu?? Kumbe hata degree haujamaliza,ok mie nikushauri sasa endelea kujenga mazingira mazuri na watu waliopo makazini hivi hivi inakua ngumu kwani kuna jamaa yangu kamaliza PSPA hapo kwenu lakn sasa anafanya kazi ya uhasibu so usichague kazi ukimaliza chuo mengine baadae
     
  6. j

    jitegemee Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    3.5 inasoma senetor? kama hapana, jipange! Nyinyi mnaonaga UD ndo mko peke yenu duniani. ile last interview ya tra watu wa mlimani walikuwa sita tu! mana requirement ilikuwa ni upper second, watoto wa CBE na IFM na Tumaini walikuwa nyomi! ha ha ha ha poor senetor, utashangaa kukuta mtoto wa CBE anakukimbiza mchaka mchaka na Bcom yako.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,562
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Market ipo GPA ngapi mkuu?Specialization?
     
  8. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lol.... nasikia leo mmeanza UE, best wishez.
    jitahid hata upper second mkuu.
    uku sokoni unajua nn sawa wanaiconsider lkn unamjua nani ndio sana haswaa.
    komalia GPS ss, hujachelewa.
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Are you trying to articulate that you are a mediocre student?
     
  10. +255

    +255 JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Vp ni B.Com (General) au ume specialize wapi kwenye HR, Marketing, Accounting, Finance Tourism, Procurement or Small biz?!
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    bcom-finance mkuu.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mwaka wa kwanza ilisoma 3.4,2nd yr ikasoma 3.9,mwaka huu wa mwisho bado cjajua..then nimespecialize in finance mkuu.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mkwizu, Lwiza, Minja, Bais....hawa watu wa Finance lazima wakung'ang'anie mwaka huu!
     
  14. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umenitajia hao watu nimejisikia kusisimka.
    watamkamata kweli wale sijui wapoje mmh.
     
  15. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    GPA inamata huku kitaa. Uwakika ukiwa 3.8 angalau hautabika saa, labda kama una m2. Ila na bahati inahusika. Mwombe Mungu. Mwambie Dr.chijoliga aache kuban hayo ma Gpa.
     
  16. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kaka,Hyo kozi yko choo cha mashetani hko!bora ungesomea UTICHA au HOTEL MANAGEMENT ungetoka kiuraisi.
     
  17. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kumbe kilaza!!sasa nani hakupe ajira??jiajiri
     
  18. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwasababu muda mwngi ulitumia kwnye harakati...mwaka huu utapata 3.0
     
  19. c

    chante Senior Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lwiza (fn 307) anaweza pitika kwa semester hii inayomalizika...nae minja(ib 301) ths semester nae kuna kautata kidogo...ila mkwizu(fn301) na baisi (fn 310) next semester kuwa mwangalifu...lwiza atakuja na fn302 itakuwa ma notes nyng sana ila itapitika...so kwa finance komaa na hao finance GURU's utamaintain gpa yako!
    Pga msuli wa alevel..
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    thruth be told Senetor,huku kitaa ni kumenuka mbaaaya lakini sio iiishu kila mtu na bahati yake
     
Loading...