Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliosoma BACHELOR OF IT tu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ENZO, Dec 31, 2011.

  1. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mamboz WanaJamvi .......
    Ebwana naomba kwa aliyesoma BACHELOR OF IT anisaidie kuorozesha UNITS walizosoma kwa mwaka wa kwanza kwa mtiririko 1st to last unit jinsi ulivyosoma ww kwa semister.
    ikiwezekana na units za 2nd nd 3rd year kwa anaezijua aniorozeshee.Thnx

    ****HAPPY NEW YEAR 2012****
    PPBW
     
  2. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    We vipi? Ondoa neno Waliosoma BRC ya IT "TU" upate msaada

    siyo kwamba waliosoma BRC ndiyo tu wanaoweza kukusaidia mkuu,

    pole sana
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Barchelor of IT ndiyo kitu gani? Nina shaka utapata mtu yeyote aliyesoma "Barchelor of IT".
     
  4. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Eti ''POPOBAWA''Khaaa ili jina.Labda picha ileeee...
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mi poa!! kama m2 hajasoma hiyo IT atansaidia vipi?! .......unafikiri IT ni makalio kila m2 anayo.
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Utajulia wapi? wakati kila kukicha upo jukwaa la MAPENZI ........We umesoma barchelar ya nn?
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Vp umesoma IT?
     
  8. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    Wenye BRC of Computer Science nao hawatakiwi ?
    Jipange upya,hujui unataka nini?
    we uliza swali watu wakupatie basi mabo ya kuwagawa ni ujinga wa kutolewa au uelewa wa ujinga
    sina hiyo unayotaka lakini naweza kukusaidia tu.ila tu ukiwa mpole
     
  9. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kijana hebu acha majigambo kwanza, rekebisha hiyo heading kwanza hamna kitu kama "BARCHELOR OF IT".....
    Halafu mbona hueleweki unataka za chuo gani maana kila chuo kina mpangilio wake na je kuanzia mwaka gani?

    Kama wewe unasoma IT kama unavyojidai unashindwa hata ku google........ kuwa na busara na heshima unapoomba msaada.
     
  10. N

    Nassor Mwanaharakati Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijana sio alsima IT tuu ndie anaweza hata ss wa Law pia tunaouwezo huo so kuwa makini katika kuelezea humu hatubaguani sote ni wamoja katika technologia ndi maaana tunasaidiana kwa kila hali. Wee ukitaka course ya chuo fulani fungua website yao then nenda kwenye prospectus yao then hapo utaona course na units zake zote. Kama hujaelewa pia sema
     
  11. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    siyo siri mkuu umekurupuka! hueleweki!
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Poa mkuu nimekuelewa, mi ckuweka hiyo "TU" kwa maana mbaya, nimeiweka ili kupunguza kejeli, m2 akiona aimuhusu asiifungue achape mwndo maana siku hizi humu ndani m2 anaweza kuuliza ki2 cha maana m2 akajibu ovyo 2 anavyojisikia yy. so plz ht ww unaweza kunisaidia.
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Poa kaka mkubwa 2fanye hiyo BARCHELAR OF IT nimeiondoa. waweza kunisaidia? haijalishi umesoma chuo gani, jinsi ulivyosoma ww.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    ingia google mkuu. jaribu kutumia akili yako kidogo.
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu popobawa hilo neno hapo juu ni bachelor au barchelor hiyo unaimaanisha maana hilo neno halipo hata ukigoogle watakuleta hapa hapa JF
     
  16. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
  17. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Lipeni ada kwanza, mambo ya units baadaye!
     
  18. b

    bweme Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wala usipate taabu bure hebu nenda ktk website ya IFM.The Institute of Finance management :: Home harafu hapo fungua prospectus yao hapo IFM then nenda kwenye hiyo course ya IT nafikri hapo swali lako lote litajibiwa mkuu.
     
  19. SONGEA

    SONGEA Senior Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Thread imepoteza mwelekeo, aliyeianzisha ajipange kuuliza upya. Suala la units halijalishi umesoma B.Sc. IT au la!!
    Pia mitaala inabadilika kulingana na muda/Chuo. Mtaala wa IT wa mwaka 2000 ni tofauti na 2011.
     
  20. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu,KISWAHILI hakina aniorozeshee BALI aniorodheshee!
     
Loading...