Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliosoma Azania Sec.School tuunde Alumni yetu...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by trachomatis, Jun 16, 2011.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Jamani wale Aza Boys wenzangu nashauri tuunde Alumni yetu. Ingawa miaka ya karibuni imekuwa na mchanganyiko hata hivyo ali mradi mtu amepita katika majengo yale tuwe na umoja wetu hata humuhumu ndani ya JF.
     
Loading...