Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa walioripoti DUCE,MSAADA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mama mafiling, Oct 12, 2012.

  1. m

    mama mafiling Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi bado nasaka ada,je mambo yakoje kwa mliokwisharipoti?masomo yamekwishaanza?first year,na je kuna mwisho wa registration?
     
Loading...