Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Waliopoteana; Miaka 25 kabla ya leo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sophist, May 31, 2010.

  1. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,574
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Hi!
    Ni nani hao?
    Wandugu, nimekutana na wenzenu hao; picha ya mwaka 1985, enzi Mwl. Nyerere akiwa bado Mkuu wa Nchi na Serikali ya Tanzania. Jacksom Makweta akiwa waziri wa elimu ya taifa, na Nalaila Kiula akiwa waziri mdogo wa elimu. Hussein Mwinyi alikuwa kidato cha 5 Mazengo High School akisoma mkondo wa PGM.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

Loading...