Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa waliopita skauti mko wapi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucas, Jan 28, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jamani mie leo nimekumbuka enzi za skauti na chipukizi (zamani kila mwanafunzi ilibidi apitie chipukizi) nimekumbuka zile nyimbo na mazoezi tuliyokuwa tukifanya nimezikumbuka pia hizi

    1. akapusipusi.......malizia
    2. skauti wiii.........malizia
    3...................................... na wewe eendelea

    nimekumbuka pia na wimbo huu "maskauti makomandooo lele lele makomandooo" wewe unakumbuka wapi hiyo?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nyie ndio mliosoma mjini shule za wajanja?

    Wengine skauti tumeishia kuona kwenye TV ukubwani.
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hata chipukizi hukupita?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha mbali sana, nilikuwa memba mzuri wa skauti!
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie hao jamaa nilikuwa siwapendi, kwanza walikuwa waonevu, pili waliwah kuninyang'anya mzura wangu enzi hzo na kunipigisha push-up waliponikamata natoroka skuli saa mbili usiku, basi toka hapo mie na hao jamaa ni chui na paka.
     
  6. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nilikuwa na hamu ya kufika bat camp moro... ila sikuwahi vipi uliwahi fika??
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du! mie na kusahau nishaisahau hiyo skauti, tangu mwaka 1986 Mzee Ally Hassan Mwinyi alikuja makao makuu yetu Upanga, akatuvisha beji, Bahada ya kuwa tumeweka kambi kwa wiki nzima kwenye pori la chuo kikuu kipindi hicho.

    Yaani siku ya mwisho siwezi kuisahau tumetembea usiku kucha kwa miguu kuanzia chuo kikuu, mwenge, sarender bridge, ocean road, central police, fire, magomeni, manzese, mpaka chuo, kukawa kumeshakucha.
    Ilikuwa noma watoto wa mama mbona walitoroka. Du hapo ndio mwanzo wa ukakamavu ilikuwa. Na uwanja wa taifa tulikuwa tunaingia bure, tunakaa pembeni ya uwanja kuokota mipira.
     
  8. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ilikuwa wapi hiyo iringa? ahah ahha hahpole sana
     
  9. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sikioni kitufe cha like, ila nimeipenda hiii, ukakamavu, ujasiri, na kutokuogopa hivi vitu hata mimi skauti ilinisaidia sana
     
  10. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Bahati mbaya mie nilikuwa Girl Guide.
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umejuaje mkuu ni pande za Iringa shule moja yaitwa NJOMBE BOY'Z HIGH SCHOOL iko pande za njombe duuh ilikuwa balaa,
     
  12. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Iringa wanapenda sana Mizula,
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaahhh!!1 Sababu ya baridi..
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Sikuwahi kufika....
     
  15. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ah afadhali hujapitia lol maana ningetengeneza bifu na wewe, hao watu wamenitesa sana enzi zile Jite hahahaha
     
  16. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kweli mzazi hawa jamaa walikuwa na mikwara sana, na biti zao za kuchemsha maji kwenye mifuko ya plastiki mara wachemshe yai kwa kulifukia chini.
    Nilishuhudia dogo alivunjika wakati anatembea kwenye kamba,
    Mzee Muhando alitubembeleza sana ila ah wapi niliapa kuwatema hao watu.
     
  17. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ndio wapi hao nao?
     
  18. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    halafu naona kama umaarufu na heshima ya scout kama imepungua!
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ndio scout hao hao
     
  20. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Scout wa kike!
     
Loading...