Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa walioomba ktk ngo maarifa ni ufunguo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Shuju, Jun 30, 2012.

  1. S

    Shuju Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jaman wenzangu mlioomba nafas ya kaz ktk ngo ya maarifa ni ufunguo inayohusika na mazingira kwan wameshaita watu kufanya usaili?
     
Loading...