kwa walioomba kazi ya muda ya sensa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bigmukolo, Jul 29, 2012.

  1. b

    bigmukolo Senior Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka kuuliza je majibu yanatoka lini kwa walioomba kazi ya ukarani coz kazi rasmi inaanza tarehe sita...nawasilisha
     
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,110
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 48
    Itakuwa vema kama utaenda kuulizia kwa mtendaji wa mtaa wako, ulikofanyia application ndio watakao kuwa na validy information
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Niliuliza halmashaur ya hai,wakanambia tare 30/july ndio watabandika majina kwenye ofisi za watendaji wa kata,sasa sijui kama ni kweli.
     
  4. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,085
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malipo yatakuwa kiasi gani kwa siku na ni siku ngapi?Jamani bei ya kitaifa iwekwe hapa jukwaani ili tuijue.Najua watachakachua mpaka basi.Watakaoleta ufisadi wa malipo naomba tuwaweke hapa jamvini kwa majina na mahali walipo!
     
  5. m

    mosagane JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ofcourse inatakiwa kesho tar30july ndo majina yabandikwe kwenye ofisi za watendaji wa kata.ilitakiwa majina yafike ofisi za kata leo lkn nimetoka ofisi ya mtendaji mda sio hayajafika labda kesho asubuhi mchana,kufikia jioni yatakuwa yamebandikwa.hope umeelewa
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 7,481
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    nasikia ni elfu sistini kwa siku zote tano (j3 mpaka ijumaa) mkuu
     
  7. dennisrt88

    dennisrt88 Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mlio kwenye system mtuambie.
     
  8. Meljons

    Meljons JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 2,354
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    mwe! Mbona kidogo sana!
     
  9. Y

    Young Teacher JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nimeckia ni elf 45 kwa cku
     
  10. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwani unadhani watendaji wa kata sio member wa jamvi? Kupunguza gharama na muda hapa ndo penyewe. Hii ni kwa faida ya wengi pia
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 43,970
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 0
    Serikali haina uwezo

     
  12. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,478
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Nilipoenda kusubmit form kata , jamaa alinambia by monday 30th thngs wil b o.k.(display ov lucky ones).
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 32,901
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 113
    sidhani kama hii si ndoto!
     
  14. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pamoja
     
  15. a

    amoma New Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :eek2:
     
  16. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    vipi hawajatoa hayo majina?
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,456
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
  18. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 325
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
  19. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumi na tano kwa siku, so zidisha mara siku 7
     
  20. T

    Twino Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutoa majina ya waliopata nafasi za sensa itakuwa ni ijumaa trh 3/8 kwenye ofisi za kata
     

Share This Page