Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa walioolewa tu: Mkuyati wa kike - kuamsha hisia za mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ashangedere, Nov 16, 2010.

  1. A

    Ashangedere Senior Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wakinamama/dada MLIOOLEWA, nimeipata mahali nikaona nisiwe mchoyo pengine kuna wanaohitaji.

    1. Chukua kungu moja, kisha isage. 2. Chemsha kipande kidogo tu cha gamba la mti unaoitwa MJAFARI. 3. Tia unga wa kungu katika maji hayo ya mjafari (kikombe kimoja). 4. Tia asali kijiko kimoja kidogo na tangawizi robo kijiko na ukoroge. 5. Yanywe maji hayo masaa matatu kabla ya "mechi". 6. Kabla ya gemu oga na jifukize udi. 7. Saa moja kabla ya dimba sambaza kidogo ua linaloitwa muasumini (jasmine) kitandani. TAHADHARI: kama una vidonda vya tumbo tia maziwa katika hayo maji (kungu bila maziwa haiwafai watu wenye ulcers).
     
  2. F

    Ferds JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sijawahi kuuona/kuusikia huo mjafari...
    unapatikana wapi?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    :tape::tape::tape:.......women talk!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    samahani sijaolewa/ sijaoa..
    lakini duuuhh hiyo hapo juu kazi sana...
    na vipi jamaa akija mapema nyumbani au kabla ya masaa 3 kuisha
    na anataka kuanza match .........
    utasema ngojea "Tangawizi na asali zijichanganye"....
    mtaelewana kweli??
     
  6. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    :happy::happy:
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ina maana mambo haya yawe yanafanyika kila mechi au ni mechi special? Maana naona kuna duration ya masaa 3, sasa kama mzee anataka kabla ya hapo inakuwaje au ikwa ni usiku mzee anakuhitaji?
     
  8. Binti Mimi

    Binti Mimi New Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha lol saafi :smile::smile-big:
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Good to have dreams in life sometimes..
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hehehe asante lakini hiyo miti mingine ndo kwaaanza nasikia( Viagra ya kike )home made
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha unakuwa busy na kumwandalia chakula kumwaga maua kitanda nk nk :smile:
     
  12. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama ana KISUKARI JE??
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280

    mmhhhh mwaya hiyo yakumwaga maua na kuandaa chakula , kumfanyia massage hizo afathali...
    yakusubiria masaa 3 hata mi siwezi ...
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mpaka umalize zoezi hili utakuwa hoi bin taabani na wala hamu ya hilo tendo huna tena...........................it is too much..................bora utumie njia za asili tulizopewa na Mola mwenyezi Mungu.........................
     
  15. L

    Loveness Member

    #15
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh! kazi kweli kweli
     
  16. Y

    Yasini_waziri Member

    #16
    Jan 8, 2013
    Joined: Dec 31, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha niimani yangu wengi mlitumia tupeni majibu yenu sio siri mimi nilifungwa bao tatu kwa mbili na red kadi mpira ulikwisha dk ya 30
     
  17. m

    my web JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2013
    Joined: Dec 23, 2012
    Messages: 1,603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kongi au gines bia mbili za moto
     
  18. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2013
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    mkuyati original niko hapa, option zingine zote feki.
     
  19. akenajo

    akenajo JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2013
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Humu mie simo ni kwa ajili ya female gender only
     
  20. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2013
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Akili zako changanya na za mbayu wayu!

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
Loading...