Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa walioolewa na waliooa tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dos santos, Jan 25, 2011.

  1. d

    dos santos JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 236
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna madai kwamba wanawake walioolewa hawapendi sana ngono kulinganisha na kabla ya kuolewa. Na hasa ndoa kuanzia mwaka mmoja na kuendelea. Kama ni kweli tatizo nini. Kwa walio ndani ya ndoa majibu pls
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ile ni shughuli kama zingine...
    Mtu aliye nje ya ndoa hawezi kupata tendo hilo kwa frequency sawa na aliyemo kwenye ndoa...tofauti yake ni mbingu na ardhi!
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    napita tuu..:car:
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    sio hawapendi bali wameizoea na kuona ni kitu cha kawaida tofauti yake na kabla ya kuolewa ni kwamba mnafanya mara chache na kwa wizi wizi hivyo mtu anakuwa na hamu kwa kuwa demand ni kubwa supply ni ndogo lakini supply inapokua kubwa unaona kawaida tu kila ukitaka unapata
     
  5. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Hata mm napita tuu.

    Za saa hizi Waungwana?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ooooooh!!!! shit..........
    Sorry sikusoma kichwa cha habari.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    PJ kamaliza yooote
     
  8. k

    katitu Senior Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    madai hayo siyo ya ukweli fanya tena utafiti ili uweze kupata ukweli zaidi.ukweli ni kwamba mabo yako balanced and worse still kwa walioolewa they do marvelous things about sex.in short they are sexual maniac.they dont get satisfied in sex,that is why divorce is rampant.do you know why?please avoid negativity.
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Umeolewa weiye?
     
  10. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimekupa mzee ceter per bus!!!
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mimi pia na wala sijaona kitu kweupeeeeeee
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Si kweli wanandoa wanahamu sana tena kama mmekutana watundu kwenye majamboz ukiwa kazini unatamani muda uishe fasta urudi nyumba usiku uingie muingie uwanjani muanze libeneke
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Ukiona hamu imeisha ujue kuna sababu!
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    piga thanks basi mtu wangu
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Nadhani nimepotea njia sikuangalia onyo kwanza!
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Majukumu yanakuwa mengi baada ya ndoa ndio maana unaweza kukuta tendo la ndoa halifanikiwi sana baada ya ndoa tofauti na kabla,ndoa ni majukumu hivyo huwa si rahisi kwa wanandoa kuendekeza sana tendo na badala yake hujikita zaidi kwenye kujenga familia.
     
  17. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo lazima iko tatiso hapo aiseee!!!

    Ninawasiwasi ni ule mtindo wa kocha kuingiza timu uwanjani huku hajaiandaa kisaikolojia (yaani kaivurunda kabisa timu na akili za wachezaji haziko concentrated kwenye game) na pia hajaiweka timu yake sawa kwa mchezo kifiziki alafu anataka wachezaje wawe na hamu ya mchezo na wa-win game.....

    Aaahhh!! wapi hilo halipo, sana sana watacheza tu kwa kujilazimisha kwa kuwa wako kwenye mkataba wa ajira na wakiona vipi watakutolea uvivu na matokeo yake "Vita ya wanandoa...furaha na faraja kwa infid's"
    ...am out
     
  18. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu hii faculty ni muhimu sana katika kujenga familia na wengi wanaoiweka pembeni ya strategy zao za kujenga familia huishia kuitawanya maana hii human nature hii ndugu yangu kama huipati kwa starehe kwa mwenza wako lazima ukaitafute kwa infid's na hapo ndo mwanzo wa mwisho wa juhudi za kutunza familia.....

    Jamani this must be in priority list ya kujenga familia.......tatizo ni kuwa tunavurugana alafu tunataka kushurutishana kufanya mapenzi (kama kuruta na afisa mafunzo wa jeshi) aah!! wapi hata mbwa akiona vipi huwa anakimbia
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wanakuwa wamechoka na game
    daily gwaride unazani padogo?
    ennhh kumbe sjaolewa....:car::car:byeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  20. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ooops my big eyes!am out :bathbaby::bathbaby::bathbaby:
     
Loading...