Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa waliooa/kuolewa tu! hivi nani anakuwa mchokozi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BORNCV, Jan 31, 2012.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HABARI ZA JIONI NDUGU ZANGU?
    Wale walioguswa na mgomo wa madaktari poleni sana.

    jamani hivi mnapokuwa chumbani na mke/mume wako na mnataka mfanya mambo yetu ni nani huwa anaanza kumchokoza/kumwwambia mwenzake kuwa anamuhitaji? je, ikitokea umemwambia au kumchokoza halafu haelekei kukubali unafanyaje?
    kwa ufupi unaanzaanza vipi hadi ujue mwenzako anauhitaji kama wewe ili muwe compatible.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hebu tupe uzoefu wako mkuu
    nani ni nani kwa upande wako wewe
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...mm huwa namtumia sms tangu nikiwa kazini...."chezo leo".
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    NI hatua ndefu sana na wala sio haya mapenzi ya jogoo unaenda chumbani au kitandani unamwambia mwenzako leo mambo yako poa
    Somtime inatokea ila sio always bana
    mapenzi ni maandalizi na inaweza kuanzia hata asubuhi wakati mnaagana au mchana ukamusms kumwambia au wakati umerudi anapika au anafanya shughuli zake unamwambia
    Nahofia kuongea zaidi maana inaweza kupelekwa jukwaa maaarufu lile
     
Loading...