Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliolewa au tambulisha wachumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, Jun 29, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ilikuwa furaha bin happy siku nilipompeleka mchumba kwa utambulisho kwetu.

    Wana JF kwenu ilikuwaje?
    [​IMG]
    29th June 2011 12:40 PM Familia ilivyoshangilia siku nilipompeleka kwetu mchumba.jpg
     

    Attached Files:

  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Bado yote.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kikwelikweli au mzaha?
    hata kipindi ukiwa sec/chuo hukutambulisha kwa masosti zako?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hyo ya mashosti haina nguvu bwana.
     
  5. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Utakuta caretakers wa hiyo family yote ni huyo kokoo na huyo maza. Sasa hayo majukumu yanahamia kwako. Hapo unayo timu ya mpira na reserve.
    Kazi kwako.
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    wewe ni mwanaume?
    yees bas ukishaoa ITAKUWA VYEMA SANA KM UKIHAMIA UKAENDA KUISHI NA I FAMILIA YAKO...:bange:
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana!
     
  8. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe ni yupi hapo? Huyo aliyenyoosha mikono juu au wa mwisho kulia?
     
  9. A

    Aine JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe ni yupi hapo, na mchumba wako ni yupi hapo? na mbona sioni wazee akina mama na baba waliopokea wageni? yaani hao watoto na bibi ndio walipokea mchumba? Anyway, ni siku ya furaha saana kwa wahusika na wazazi
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwisho kulia
     
Loading...