Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliokwisha zaa , ama kutia mimba, incase huko popote karibu kama msindikizaji .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Sep 1, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kama elezo la heading lisomekavyo , Sredi hii inawalenga wanawake (wamama) & wanaume (wababa).
    Kwa kusema hivyo nina maana ndiyo wawezao nisaidia kunipa mustaqbali wa agenda husika.

    Iko hivi ,
    mapema leo tukiwa tumekaa kimazungumzo , tukiwa watu 6 wanaume wa4 na wanawake wawili. Kati ya hao wanawake mmoja ameshazaa, na wa pili bado hajazaa.

    Katika mazungumzo yetu pakazuka mabishano, mmoja kati yetu sisi wanaume akasema (namnukuu)
    "Mnajua kua siku yeyote unapokua tendoni , inapofikia kwenye Mshindo then ukakuta/ukatambua mshindo wa siku hiyo utamu wake over normal capacity , (Ngoma inogile zaidi ya zaidi ) basi jua kukithiri huko kwa utamu ni ashirio kwamba mimba imetunga, tena kukithiri huko kwa utamu hua si kwa mwanaume pekee, hutokea kwa both sides"

    Kauli hiyo haikupokelewa kiuwepesi na wote tuliokua pale yule mdada ambae hajazaa hakua na mchango, na yule aliezaa alidai hana hakika na hilo na atalifanyia reserch , wanaume wawili hatukua na hakika pia nasi tukabaki kwa kauli ya reserch, mwanaume mmoja akamsupport mtoa hoja.
    Wahusika nidadavulieni hili.
    Nawasilisha .
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    si kweli, will be right back.
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    me napinga,mana mara kibao huwa tunafikia peak yenye utamu ajabu lakn mimba haingii. . .
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Si kweli kabisa na ingekuwa kweli tunge kosa pakukanyaga maana watoto wangekuwa wengi sana!
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Duh.....wajameni!! Lol
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mimi hata sijui nilipata mimba siku gani, maana utamu is more or less the same. Hupungua tu kama una vitu vinakusonga kwenye mind!
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Labda!
    Kwani , hata mie nimeshatia mimba but still sijalitambua hili .
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Siku zote nafikia utamu unaotakiwa nikiwa kwenye lile tendo. Ila siku niliyoshika mimba nilipatwa na hisia fulani tofauti, hivyo naikumbuka vizuri nilivyonasa..pengine pia nafuatilia vizuri mzunguko wangu ambao ni consistency, siku 28.
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni hivi Charmy huwezi kuijua rangi nyeupe, wakati hakuna rangi nyeusi, kijani, blue n.k , kanuni ni uzitambue rangi zote then ndiyo uzitofautishe! Hii ni ipi na hii ni ipi !
    Mathalan huwezi kujua hili ni joto wakati hujaijua baridi !
    Na huwezi jua hii ni kubwa wakati ndogo haipo!
    So far kama wewe wadai wafika kwenye Kibo (peak) ya ukweli wakati hujadunguliwa mimba , utaijuaje peak ya upande wa pili ?
    Labda uniambie ushawahi tungishwa mimba na hivyo waijua miamala yote miwili .
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sasa itabidi mr wako umuulize lini alisikia utamu na wewe ukapata mimba ili tupate jibu la uhakika..
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Miamala yote 2...
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Ahaaa!!
    Leo nimekukamata!
     
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Hapana Jdgmnt!!
    Me siku zote huwa nasikia raha na huwa hakuna hata mimba ilinayoingia.
    Ila kwa dogo wangu huyu nilihisi kama mwili wangu umekufa ganzi baada ya ejcltion ya Man.
    After 2 weeks nikatia maguu hospitl nikaambiwa nimenasa.
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Wangu leo nime kumiss sana!
    Wangu kwani nimesema uongo?

     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Wangu najua unajaribu kuunganisha matukio lakini sidhani kama kuna mahusiano ya kufika climax na mimba!

    Hivi unajua mimi naweza nika fika wewe bado? Na unaongelea upande gani?

     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    My dear Modo , hasa hapa umen'changia mbelewele! Mahindi ukabaki nayo mwenyewe! Uchoyo gani huo? Hata wa kupiga domo tu? Hunao kweli ?
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Yap kuna ukweli asilimia kubwa sana according to my 9 times experience...
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Hapana wangu.
    Nipo Masai Club njoo.
     
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Hebu tusahihishane hapo kwanza.
    ili upate jibu kamili.
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Thanks, kwa kauli hii nimeanza kukusanya data!
     
Loading...