Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliokosa mikopo heslb

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Baba advent, Sep 26, 2012.

  1. B

    Baba advent Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Jamani mi miongoni mwa waathirika wa heslb,kwa kutopata hata cent 1,lakin baada ya kuwaendea heslb ofisin kwao wamesema hivi:
    Kwa waombaji waliokosa mikopo yaani majina yao hayapo kwenye web ya bodi pamoja na wale hawajaridhika na kiasi cha pesa ambacho bodi imetoa kwao, wataruhusiwa kukata rufaa kuanzia tar. 1.10.2012,baada ya bodi kuweka utaratibu kupitia www.heslb.co.tz.
     
  2. U

    Ulamaa Hemed Senior Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muhimu sana hiyo issue
     
  3. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ​Limesomeka hilo!
     
  4. kastizo zoo

    kastizo zoo Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    So tuna apply kama mwanzo au inakuaje?
     
  5. G

    Ginner JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mtapoteza izo pesa zenu.
    mwaka jana hali ilikuwa kama ivyo.
    kama course yako sio priority msijisumbue
     
  6. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh kwa hyo mwaka jana waliopata ni wale 2 waliokuwa na priority course hatari xana ila mm ntajarbu hvyo hvyo mungu ndo anajua
     
  7. Q

    Q700 Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusha choka,.upuuzi wa heslb! Mwaka jana tumepoteza ela zetu,..atujapata ata sh.o/=....! Bora mjipange tu home..
     
  8. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,241
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    bt si wameshasema budget haikukutosha? Xana hzo pexa nyin4ne watazitoa wapi kama si kudanganyana? Hebu funguken wasomi, kuliko kuibiwa bila 7b
     
  9. B

    Boniface92 Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni kuvunjana moyo.....appeal results zilizokuwepo kabla ya loan allocation kutoka zile course zote ambazo watu walipata zilikuwa prio??
     
Loading...