Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliofeli kidato cha nne.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by STRATON MZEE, Mar 12, 2012.

  1. S

    STRATON MZEE Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    As-Salamu Alaykum wana JF.
    Wana jamvi wenzangu naomba msaada wenu wa kiushauri.
    Kuna vijana walimaliza form four mwaka jana na matokeo yao yametoka mwaka huu, lakini kwa bahati mbaya wakafeli kwa kupata division zero. Sasa wameniomba niwape ushauri kuwa kwa matokeo haya, wanaweza kufanya nini ili kujitengenezea misingi ya maisha yao.
    Wanachotamani wao ni kujua masomo au corse ambazo wanaweza kusoma, ili kufikia malengo yao ya maisha.
    Tafadhali tuwasaidie vijana hawa, ili tuweze kujenga jamii yenye watu wanaojitegemea. Tukumbuke kwa kumsaidia mmoja kiushauri, tutakuwa tumeisaidia jamii nzima.
    Naomba kuwasilisha.:lock1:
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu kwa kupata zero,nakushauri nenda VETA.
     
  3. C

    C programming JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Waende uganda kurudia
     
  4. G

    GHANI JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    No short-cut in life, bora waka re-sit.
     
  5. R

    Rickyrich Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni zero ku re-sit inakuaga shughuli sana kufaulu kwani wengi hupata 4 na 0 tena na wachache sana 3, kwaio ni bora kuingia katika taaluma nyingine kama veta na vyuo kama hivyo
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh kama VETA wanachukua zero ni bora wakaenda pale.
    Maana sidhani kama ni madully .
    Hii kutaini kwa kuangalia mtihani wa mwisho kazi kwelikweli
     
  7. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Hao wajinyonge au wakaanzishe biashara ya kuvua samaki.OVER
     
  8. K

    Kasigi Senior Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pole mzee we hata VETA hawakuchukui
     
  9. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Duhh ata kusafsha lami 2
     
  10. S

    STRATON MZEE Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Bwana dotto, JF si kijiwe cha kutupiana majungu na maneno yasiyo na maana. JF imebeba dhamana ya Watanzania 45,000,000. Wengine wanapoomba ushauri, si vizuri kuwakebehi. Wewe kama ulifaulu shuleni, mshukuru Mungu wako maana ndiye aliyekusaidia. Ingekuwa ni wewe ulifeli, halafu ukaomba ushauri ukajibiwa kwa majibu uliyoyatoa, ungejisikiaje? Kumbuka kumtamkia mwenzako mabaya si jambo la hekima hata kidogo, na halipaswi kufanywa na Intellectuals waliopo JF kama wewe.
    Tafadhali jitambue na utambue nafasi yako hapa JF na katika Taifa hili kwa ujumla. Na kama hii ndo tabia yako, Jamii Forum si sehemu yako. Unaweza kuwaomba operators wakakutoa maana utakuwa ulikosea njia.


    Mpumbavu akinyamaza huonekana ana hekima kuliko mwerevu akiongea.
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Acha ukilaza wako bkoz hata we mwenyewe umepata viji-crdt viwili alafu unajiona umeweza kweli, Acha majibu ya kipumbafu so kama vp rudi zako 2 fcbk kuna wa2 kama wewe but usisahau kuresit pepa mwaka huu ili upte crdt uende 4m5 mwakani.
     
  12. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Serious,nackiackia kuwa sirikali ytu imeruhusu waliofeli warudi kdato cha pili lkn cna uhakika sasa cjui ni kwl? Kama ni kwl,nafac hyo waitumie vizur kwn naamin baada ya miaka mitano ijayo,hata kazi za ndani,vyeti vitatakiwa kw hyo mm nawashaur hyo nafac wakimbizane nayo!
     
  13. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sas hao ni vijana wa jinsia gani? halafu kama wanaweza wachukue form mwezi wa nane veta ili mladi uwe na leaving certificate veta unaingia bila chenga halafu wanakozi nzuri mno halafu bei naafuu sana kama ni pm nitakupa maelekezo for what you can do enjoy ur time
     
Loading...