Kwa waliochaguliwa UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Adm, Sep 9, 2011.

  1. A

    Adm JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanajf,mimi ni miongoni mwa waliochaguliwa kujiunga udsm kwa mwaka huu wa masomo. Naomba kwa yule anaefahamu anisaidie nifahamu chuo kitafunguliwa lini kwa first year?,pia joining instruction forms wanatoa au utaratibu wa kuzipata uko vp?,pia upatikanaji wa vyumba mabibo au main campus uko vip?. Naomba kuwasilisha
     
  2. tpellah

    tpellah Senior Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtatolewa matangazo katika magazeti siku ya kwenda kuchukua admission letter,kuhusu vyumba wanapanga wenyewe ikiwa tayari wanabandika majina na suala la mabibo au main campus ni bahati tu hakuna vigezo labda kwa wenye ulemavu
     
  3. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    <br />
    <br />
    Senkyu mkuu.
     
  4. G

    Ginner JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    <br />
    <br />
    Nina swali mheshimiwa....kuna tetesi nlikuwa naskia bila kuuzunguka mbuyu kupata main kampas itakuwa ndoto....unalolote la kusema juu ya hili..natanguliza shukrani
     
  5. MtuMmoja

    MtuMmoja Senior Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna hayo maswala,I dont think so.Campas au mabibo ni zali lako tu,ila huwezi kukosa!!Karibu chuo cha taifa!!
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 3,883
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimepangwa hapo..leo nimeenda kuulizia. Wamesema bado hawajapata list ya waliopangwa kutoka tcu, ila mpaka wiki ijayo wanaamini wataipata list na wataanza kutoa admittion letter. Kuhusu hostels huwa ni zali lako tu, maana wanapanga wao wenyewe thn wanabandika list ktk ubao.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    1st yr huwa wanapewa priority ya kuish main cumpus.
     
  8. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 785
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    mtafungua tarehe 3 fomu utapewa siku ukija au uje ufuate
     
  9. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    ni pm nikufanyie mpango. ww ni mwenyeji wa wapi?
     
  10. m

    maseno Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna ktu kama hicho unless ni Disabled.. Main Campus ni zali lako tuu
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 10,248
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 63
    Msiwe na panic, chuo ni kama form1 tu, utapachoka. Nawatakieni maandalizi mema.
     
  12. K

    Kauzu B Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa uhakika zaidi tembelea website ya udsm,utapata taarifa zote unazohitaji. Washazitoa,kazi ni kwako
     
  13. s

    siwalaze JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Acha kuchachawa kijana,pitia University of Dar es Salaam - Home - utapata kila kitu pale! ukicheki mkono wa kulia kuna matangazo yoooooooooooote! trehe 3 october chuo kipo open na joining utaipata pale pale siku ile ile au some days before 3rd october! kupata room ni zali tu! wengine tulipata 1st year 1st semester na hatujawahi kupata tena mpaka tumemaliza!! life linasonga tu! Karibu sana at the Hill of Revolutions,mind u unacho-enjoy wewe kilipiganiwa,ukifika muda wa kuwapigania wengine usione ajabu!!
     
  14. A

    Adm JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx to all who posted their contributions on this topic. Nimeingia website ya udsm nimekuta majibu ya hayo maswali yote. Kwa anayehitaji details za atembelee www.udsm.ac.tz. NAOMBA KUAHIRISHA MJADALA
     
  15. tpellah

    tpellah Senior Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    sina hakika na hilo mkuu ila mi nilipata main campus bila ya shida
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyie madogo mtakao pangwa kule kwe2 kwa wahuni{mabibo}mjiandae kupga shato pori a.k.a SP.
     
  17. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  18. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 4,763
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 63
    <br />
    <br />
    ndo nn, mbna unatutsha..
     
  19. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 690
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Wewd ni fresher na hujaelemishwa hao wana maana gani kusema chumba main cumpus ni "zali lako tu". We tayarisha laki 3. Mtafute dalali pale. Utachagua mpaka chumba na utaka 3 years. Poleni vijana wa sasa. Mie nilipojiunga hapo nilikuta majina yamebandikwa, kila mtu na chumba atakacholala.
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    we njoo kwanza,utaijua 2.
     
  21. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #21
    Sep 11, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 3,883
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    haya senetor, yangu macho!
     
  22. Mhandisi Mzalendo

    Mhandisi Mzalendo JF-Expert Member

    #22
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 1,245
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 63
    we jiandae kwa mabashi na starehe thn mtagoma kidogo afu wiki ya 7 ikifika chuo knachanganya mboooovuu test ztaanza unashangaa week 15 UE njian thn mnapiga pepa thn hm field....tokeo linakuja sup za kutosha thn mmedisko mbayaaaaa coz ni kizaz cha TCU pale mnatupwa tu vilaza haya watabe haya imradi mnaenda tu....TCU inaua chuo nyie madogo mkifika chuo hamna akili kabsa mnagoma hata v2 vya kipuuuz coz hamjui uchungu wa kupata chuo............SO TAKE CARE WITH UDSM C LELEMAMA PALE.....
     
  23. Mhandisi Mzalendo

    Mhandisi Mzalendo JF-Expert Member

    #23
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 1,245
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 63
    kama ni engineering au bcom or law nenda kagangamale ubebwe pale main campus....vyumba kwa 1st yr hamna longolongo utapata tu ila campus panahusika tena ka unajua msuli wako tembo.....
     

Share This Page