Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliochaguliwa mzumbe chuo cha ma genious tuzungumze

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Van Dickson, Aug 29, 2012.

  1. V

    Van Dickson Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh nilikuwa na test hasira za watu
     
  2. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    we kilaza kweli ndio maana nina mashaka na elimu yako ivi ukiingia pale mzumbe na hayo mawazo yako utasapu mpaka ukome wewe
     
  3. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    mwambie kaka......madogo papala sana sijui wana mdudu gani kichwani
     
  4. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nadhani ni ugeni akipingwa sapu moja atatulia
     
  5. V

    Van Dickson Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shuuuuuut up....
     
  6. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    POVU la nini dogo tulia tu utajionea mwenyewe si tupo hapa utajionea kalikizo ketu kama huna kazi ya kufanya mpaka tufungue ndio utajiju kama ulijua chuo kitakubeba sahau
     
  7. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    utoto jamani, akikua ataacha, mwelewesheni tu. sisi wengine pia miaka ilee wakati ndo tunaingia chuo, pale mabibo hostel tulikuwa tunaita ulaya...ndo kipindi kile hostel zinazinduliwa na sisi kuingia....lakini tulipokaa mara maji yakakosekana tukaona korido zinanuka haja kubwa ndo tulichoka kabisa....kupata bahati ya kuingia chuo ni furaha kubwa sana....najua wengine wameshasahau namna walivyokuwa na furaha,...pengine ilizidi hata furaha ya huyu mwanamdogo. dogo nenda kasome hapo ni shule tu fainali mtaani ukimaliza,...ukisoma kwa bidii na kwa umakini ukapata GPA nzuri, itakurahisishia ukimaliza, zaidi sana Mkumbuke Muumba wako siku zote kwasababu yeye ndiye anayeweza kuwa referee wako kupata kazi kama hauna marefaree wa kidunia kama tulivyokuwa sisi wengine.
     
  8. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    eeeh!! kweli leo nimeyaona ya filauni.............kumbe katika karne hii bado kuna watu wanaimba nyimbo za kusifu vyuo badala ya kuangalia uwezo alio nao ndani ya kichwa? Jina la chuo lina maana gani kama ndani ya kichwa chako umejaza mapovu kama unayoyatoa hapa?..............DAMN!!!!!!!
     
  9. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    KWELI KABISA NDUGU yangu ushauri mzuri KWELI MUNGU NI REFEREE MZURI
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    siko hapa kushabikia vyuo!!!! lakini kabla hatujafika mbali jiulize,kwa ubora..mzumbe ni chuo cha ngapi hapa bongo au afrika??? au wewe unasemea ubora gani?? wa kuwa na likizo nyingi na ndefu??? kusema kweli mkuu hapa UME KU-RU-PU-KAAAAAA....KAJIPANGE HUKO!!!!
     
  11. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    SASA HUYU KIJANA KACHAGULIWA MZUMBE ANAJISIFIA KIASI HIKI!! JE ANGCHAGULIWA YALE AU PRINCETON INGEKUAJE!!! ila sikulaum sana maana unawenge la kuchaguliwa chuoni..ila wenge likiisha utatulia!!!!
     
  12. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    subiri apewe boom la kwanza utaskia karudi huku anasema ooh maisha ya chuo matamu.....then ukipita mwezi utaskia ooh shida kusoma bongo ndio ivo sasa kabahatika acha aringe ila hajajua tuliopo huku kuna nini hahaaa
     
  13. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Dah! mbona mmemattack mshkaji kihivyo...jembe alikuwa anajaribu kutumia uhuru wake wa kupost jf nyie mnamdis..wabongo bhana!!
     
  14. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    KATUMIA UHURU WAKE VIBAYA!! ndo maana hata masela wakampa mafunzo kidogo...
     
  15. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa ana 3 ya 15 yupo mzumbe.
     
  16. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    didaz kamala na emmanuel nchimbi pia walisoma pale.hakuna kitu pale hawachekani na udsm maana kwa kutangulia kwa hvyo vyuo vimetuulia taifa
     
  17. m

    markj JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    HAHAHA! KWELI USILOLIJUA LITAKUSUMBUA AISEE, NAKUOMBEA UFIKE SALAMA HUKO CHUO NDO UTAJUA KAMA MZUMBE NI CHUO CHA MAGENIOUS AU LAH! MANA MIMI RAFIKI ZANGU NINAOWAJUA KAMA WANNE IVI WALIPATA DIV 4 2008 PALE MAKONGO ILA WALISOMA MZUMBE TENA MMOJA ALISOMA baf, KUNA DADA ALIKUWA RAFIKI WANGU WA KARIBU NAYE ni ivyoivyo! SASA SIJAJUA WENGINE WALIOINGIA HAPO KWA NJIA KAMA HII NA NINAAMINI WAPO WENGI SANA. MZUMBE PESA YAKO PIA INACHANGIA KUKUPA CHUO, NA KWA SASA HAKINA MVUTO! BUT ADM MZUMBE by that time KILIKUWA KINATOA FRESH PEOPLE ILA SIO MZUMBE YA SASA! HONGERA LAKINI KAMA UNAAMINI ULIYOYASEMA ILA MIMI NAJUA WEWE UTAKUWA NI LIMBUKENI NA HATA MATOKEO YA SIX UMEBAATISHA INAONESHA NDO MANA UNANDIKA ANDIKA UCHAFU HUMU!
     
  18. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    duh kama kweli bongo hakuna elimu bila pesa.
     
  19. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hakuna boom hapo,kwani mzumbe kuna kozi za priority as per heslb criteria for loan disbursement for this year 2012-2013 kwa hyo mbwembwe zake zitaisha tu,na atajua 2 kwanini mzumbe ni chuo cha ma-genious
     
  20. m

    markj JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    kweli broo! kama unamtu alimaliza makongo 2008 muulize atakutajia mapaka jina mana kama huyo wa bafu alikuwa muuza sura sana pale makongo, mimi sikusoma makongo ila nililijua hilo na nilimjua! tena alikuwa mshkaji wake na makamua yule mwanamziki na walifeli pamoja! sasa huyo ni niyamjua mimi, wapo wengine wa aina hii kibao tu ambao wengine wana wajua mkuu! sio tu mzumbe peke yake, na hata ivi vyuo ambavyo vinaenda sana ki private private kwa idadi kubwa ya wanafunzi
     
Loading...