Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa waliochaguliwa engineering SUA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lugano5, Aug 29, 2012.

  1. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    kwa wale wote mliochaguliwa engineering sua,...mnatakiwa mkifika mzingatie sana kusoma kwani matokeo ya semista ya 2, yametoka watu wamedisco balaaa....madogo mje kusoma .....prof. mpanduji, prof.mulengera,...Dr. banda na wengineo wasiwakamate........karibuni sua..... a centre of excellence
     
  2. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja xana baro, hv upo coz gan maana unaonekana ku2jali xana. Nashukuru
     
  3. R

    ROGERSHINE Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    pamoko guys mi mwenyewe nimechaguliwa sua bachelor of science education geography&mathematics,so we gonna meet thr
     
  4. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    agriculture engineering......vilevile utaniona siku ya orientation
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    thanks alot mkuu...kwenye mlima ndo kwenye mteremko..naiman huo ni mlima tu ila kuna mteremko baada ya hapo,juhud zetu na zenu na za wengine ndo kitu cha mwimu katika kuupanda mlima huu!!! THANKS ONCE AGAIN..TUTAMIT NAIMAN!!!
     
  6. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa mkuu nipo coz hiyo hyo, haina shda.
     
  7. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    aise mkaka embu maelezo kidogo hapa..
    kwenye maelezo yao wanasema ela ya hostel(ni 78000 kama sikosei) tuwasiliane nao ndo tulipie benk.. kwan ni lazima tulipe sasa hivi au ni mpaka tufike chuo(mda wa kwenda chuo) chuo?? na mda wa kuwasili chuo walivyosema ni tarehe 8/10 na ndo siku hiyohiyo orientation inaanza,sasa ukienda b4 itakuaje kwa maana nikienda tarehe 8 inamaana ntamiss part ya hiyo koz!! EMBU NAOMBA MAWAZO YAKO MKUU!!!
     
  8. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    la mcngi xana hli.
     
  9. T

    TAKE CARE Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukimaliza registration utaonyeshwa ilipo ofisi inayohusika na mambo ya hostel na watakudirect benki. msiwaze sana cha msingi uwe na pesa yk tu. Karibun SUA
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    .................
     
  11. S

    SirJoaz Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    welcome guys sua ni nzuri tuko pamoja vp lakini how is the preparation? karibuni sana msiogope
     
  12. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Uzur wake upoje?!2juze wadau!
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hii course ilikuwa inafundishwa Dar na SUA. Ikaonekana kulikuwa na tatizo kubwa la wanafunzi kuweza kutoka Dar kwenda SUA kwa kudisco. Sasa hata huko SUA kuadhibiana kunaendelea? Very ideal for Kilimo kwanza...
     
Loading...