Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa walio SAUT mwanza nina Swali...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by July Fourth, Jun 28, 2012.

  1. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Hivi hii inshu ya remedial couse {samahani kwa spelling, am only human} imekaaje..? Nafahamu wanaitaji principal pass mbili lakini sina uelewa mkubwa wa mambo mengine kama inaanza lini, fee, wanaitaji nini? Process gani zinatmika kujiunga? Ni kwa muda gani?
    #naamini chochote utakachonambia kitakuwa na msaada kwangu, SHUKRANI#
     
  2. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Hivi saut wanamaliza pepa lini? I mean second semisters examz?
     
  3. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kozi inaanza tarehe 9 na selection tayari ishafanyika
     
  4. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    mkuu kwahyo mtu huwezi ku-apply sasa hv?
     
  5. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  6. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tarehe 3/7/12
     
  7. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    mkuu nashukuru..ubarikiwe
     
  8. v

    viane Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi niliaply na nimepata tunatakiwa kuriport tarehe 6/7, na masomo yanaanza tarehe 9/7. Ada ni laki tatu na tisini, hostel elfu sabini kwa miezi yote mitatu na chakula ni kujitegemea. Form zake niliprint nikaambatanisha na cheti cha kuzaliwa, cheti cha form four na result slip ya form six pia original slip ya bank unayolipia form sh 20000 na pia unajaza medical form unaiprit hapo hapo kisha unatuma na pasport size mbili. Japo selection zimetoka jaribu kuuliza kwa no zao za simu hope unaweza kupata. Wapigie no yao ni 028 255 2725
     
Loading...