Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa walio olewa tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kalunguine, Apr 22, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hali tete,wife kasafiri,mwenye nafasi jamani tukasaidieni kidogo,ani pm tuoeane maelekezo zaidi!
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    he ..wewe ni FA*A kweli
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    **** kivipi?
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    si kwa vile unataka kula vya watu.vyako vikiliwa unajiskiaje?
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Heshimu ndoa yako.
    Uanaume sio kusaka uchi
    OTIS
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kUNA MTU WANGU WA KARIBU YANGU SANA ALIKUFA KWA UKIMWI KWA TABIA HIYO HIYO YA KUMCHEAT WIFE WAKE AKIWA SAFARINI, AKAAMUAMBUKIZA NA WIFE WAKE WOTE NI MAREHEMU SAA HIVI. NDUGU YANGU MKEO NI RAFIKI YAKO CHUNGA SANA KUPIGA KAZI NJE YA NDOA OHOOO
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mbona ziko nyingi za kununua... ni hela yako tu unapata huduma fasta badala ya kutafuta wake za watu..
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    niko kwa mtogole, nitafute kwa 991.
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama una mpango wa kufanya ila nachojua ni kuwa umekuja humu kuzingua tu. Km kweli ww ni mtendaji ungeshatenda muda tu. Ushauri wngu ni kuwa jaribu kuwa na mawazo ambayo ni positive zaidi. Jali afya yako mjali na mwenzako.
     
Loading...