Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa walio na ndoa tu......!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by luku_77, Aug 9, 2012.

  1. l

    luku_77 Senior Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari za hapa wanajamii...?? nigependa nipate ushauri kwa walio ndani yandoa tu, maana mii natarajia kiungia ndani ya ndoa !.. hasa wale ambao ndoa zao zinaumri wa miaka 10 na zaidi. ni kitu gani kimewasaidia kudumisha ndoa zao...? na niyapi yakuzingatia ukiwa ndani ya ndoa..? nawakaribisheni sana...!!
     
  2. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ndoa haina formula unaweza ukaiga za wenzio kumbe ndo unajimaliza kabisa, ingia ndani ya basi hata kama limejaa hata pa kuweka mguu hakuna we ingia tu likianza kumove utapa pa kuweka mguu. Usiogope karibu kwenye chama.
     
  3. l

    luku_77 Senior Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pia nawakaribisha wanajamii wote tarehe 18-08-2012 walio zanzibar karibuni hata wolio nje ya hapa. nilie mpata kupitia jukwaa hili namvisha kizibiti wendo yani (pete) ya uchumba.
     
  4. l

    luku_77 Senior Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante ila najuwa lazima kunaviti vinavo shabihiana!
     
  5. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Umesema vizuri kuwa unatarajia kuingia kwenye ndoa.
    Swali:- Umeshawahi kugombana na mwenzako huyo, na baadaye mkapatana kwa dhati (mkasameheana na uhusiano kuendelea)? Kama bado basi kuna mtihani hapo. Kwasababu inawezekana kabisa katika maisha yenu ya ndoa mkatofautiana, au kugombana, au kupingana katika jambo fulani. hapo kama kila mmoja hana 'uwezo' wa kusamehe na kusonga mbele basi hamna ndoa.
    Muhimu:- Kila mmoja wenu anatakiwa kuwa tayari 'kushuka', au kujishusha mbele ya mwenzake. Yaani kukubali kushindwa kwenye jambo fulani ambalo halina muafaka kati yenu. maana kila mtu 'akipanda' na kujiona kuwa ana haki sana au kuwa anaonewa, basi hamna ndoa.
     
  6. Mjuni Lwambo

    Mjuni Lwambo JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 4,890
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Not yet in marriage
     
  7. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kubali kuchelewa kwenye kila hafla au jambo lolote ambalo mnaongozana na mkeo, la sivyo mtagombana bure
     
  8. l

    luku_77 Senior Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yeah nikweli jaapo hatuishi pamoja ila imewahi kutokea na tulifikia mwafaka wa ukweli!
     
  9. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    :playball:
     
  10. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Hongera, ulimpata humu, so nice I hope ndoa yenu itadumu. Mungu awatangulie.
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ndoaaaaaa....... Ndoanaaaaaaaa....
     
  12. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Uongo japo kidogo lazima usimwe ndani ya ndoa.
     
  13. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hata hii sio insurance. Mnaweza kuwa mnatofautiana na kila mtu anajishusha, mkishaingia kwenye ndoa mambo yanabadirika.

    Ninachoweza kukushauri - Ndoa we ingia tu! Uwe tayari kwa lolote wakati wowote. Haina kanuni ya mafanikio. Ila ina kanuni ya kushindwa! Yaani kuna mambo ambayo ukiyafanya, kwa uhakika ndoa yako itakufa. Ila hakuna utakalofanya kujipa uhakika wa ndoa kutokufa.
     
  14. l

    luku_77 Senior Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante na karibu sana!
     
  15. l

    luku_77 Senior Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ok yani unamaanisha uongo no? au yes?
     
  16. v

    vico New Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtangulize Mungu kwa kila jambo katika ndoa yako
     
  17. l

    luku_77 Senior Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mii sitaki kuwa mvuvi wala ndoano. je inawezekana....?
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kidhibiti mwendo kinafanya kazi sawia kwa kubalance mafuta na break. Hakuna button ya 'cruise' kama kwenye jeep ama range rover. Ukiona unakwama weka 4WD (sala).

    Msikilize mwenzio, mbembeleze, tofautiana nae kwa heshima na usisahau kumthamini.

    Nije msikiti gani, mie niko Migombani hapa.
     
  19. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Upendo na uvumilivu ndo tunda la roho
     
  20. l

    luku_77 Senior Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante!
     
Loading...