Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa Walio Na Familia!!...Inawahusu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Majigo, Oct 26, 2012.

  1. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    sisi kama wazazi hivi tunakuwaga na muda kweli wa kuaangalia watoto wetu hata mara moja kwa wiki ipasavyo? ukiangalia na hivi tunavyobanwa na majukumu kazini na sehemu za kutafutia tonge.. Nyumba nyingi sana siku hizi zinawasichana wa kazi, lakini sio wasichana wote wapo makini kwa watoto ni asilimia chache tu, je wewe kama mama umeshawahi ukiwa nyumbani hata kama ni siku moja tu ya wiki kumchunguza mtoto wako awe wa kike ama wakiume, umeshawahi kumuangalia maumbile yake kama ni mzima au vipi?

    kwa nini ninasema haya; Jana uswahilini kwetu kumetokea jambo ambalo limenisikitisha na kuniuma sana, kijana mmoja ambaye yupo form one amekamatwa kwamba anatabia za kulawiti watoto, sasa hivi alimfanyizia mtoto wa miaka minne!!!!!!!!! baada ya mama yake jana jumapili kuwa nyumbani na kukaa karibu na mtoto
    wake wa kike nakugundua anatoa harufu mbaya huko kwa bibi.
    Baada ya kuona hivyo akaamua kumuita mwanaye chumbani na kumvua nguo na kumwambia alale kwenye kitanda baada ya kumchunguza
    akagundua anatokwa na uchafu mwingi huko chini na pamechezewa ndio mama kushtuka na kumuuliza mtoto kwa upole ili mtoto asiogope na kushindwa kumjibu, basi yule mtoto akamtaja kwamba yule ananifanyiaga hivi!!!!
    Basi ndio yule mama kupagawa kwenda kwa yule mtoto kwakuwa ni jirani kumbana kweli na kwa vitisho ndio yule mtoto kukubali na kuanza kulia akiomba msamaha, yule mama wa mtoto wa kike hakutaka kuelewa hayo akambeba pamoja na mama yake mpaka polisi ambako alikaa huko mpaka jioni ndio ndugu zake yule mtoto wa kiume kwenda kuomba radhi na kumbembeleza sana yule mama amsamehe na kumtoa kijana wao.

    Baada ya muda mrefu sana wa kuvutana huku na huko baadaye yule mama akakubali kumsamehe mbele ya mjumbe wa nyumba kumi
    na kumwambia kwamba ahame mtaa na kila mzazi mtaani hapo akakubaliana na hilo swala kwamba yule mama na mwanaye wahame.

    Inauma sana sasa hapa afadhali mtoto alikuwa anajuwa kuzungumza je kwa watoto ambao hawawezi kuzungumza vizuri, sio wa kike tu siku hizi hata wanaume hufanyiwa hivyo..jamani tuwe makini tusikimbize sana tonge tukasahau majukumu yetu kwa watoto wetu.
     
  2. shimwemwe

    shimwemwe Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asante kwa kukumbusha, maana siku hizi majukumu yapo kwa wadada au kaka wa kazi ndo wnaangalia je watoto wamekula wamelala hadi wengine wamebeba majukumu zaidi ya kulea watoto na kulea famila hadi huduma kwa mama au baba wanatoa. Hivyo muhimu tenga mda angalia watoto wakoje sio tu maumbile hata suala la maendeleo yao kimasomo.
     
  3. p

    pilau JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    .... Umesema kwweli
     
  4. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    katika siku zote, naoana leo umeongea point sana.
     
  5. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hata wafanyakazi wa ndani wana hiyo tabia sana tu!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    so sad....

    Na inasikitisha zaidi kwa huyo mama kukubali kijana atolewe ....kitendo hicho kitasababisha watoto wengine wawe hatarini
     
  7. m

    makeda JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwanamke wa hii generation ana kazi hasa.azae,alee,afanye kazi za ofisini,za nyumbani-manake akimwachia sana dada wa kazi mwishowe anapata promotion.

    kujibweteka haiwezekani manake maisha magumu hayaruhusu akae tu.mwishowe naona mwanamke ana mzigo mkubwa sana.
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante kwa taarifa tunashukuru ila pia tusisahau kumkabidhi MUNGU familia zetu. Sio waume tu hata watoto, ndugu, majirani na hata maadui zetu.
     
  9. m

    matengele Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru sana kwa kutukumbusha!kwa upande wangu sina imani kabisa na hao housegirls na houseboys!nipo tayari kumuachisha kazi mke wangu ili alee watoto kw uzuri then housegirl aje baadae wakati watoto wamekua wakubwa na ndipo wife arudi kazini!
     
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Du acheni tu haya mambo ni laana bin laana
     
  11. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hahahah!Sana Eeh!!?
    Ahsante!!
     
  12. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ni Kweli Usemayo Ndugu Yangu!!
     
  13. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Huruma Nayo Haifai Mda Mwingine!
     
  14. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    nao Wasichana Wa Kazi ,Ukiwaachia Watoe Huduma Muhimu Za Kifamilia!!
    Ni Changamoto Kwa Mwanamke zidi Ya Mumewe!!
    Uko Sahii!!
     
  15. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    shukrani Kwa Nyongeza!!
     
  16. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Pande Zote Ni Hatari Tupu,Ari Inatisha Si Kidogo!!
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Haya mambo ya kuombana msamaha baada ya mtu kuabuse watoto huwa siyaelewi kabisaaa! Na ajabu zaidi wote tunaona sawa. You rape my son or daughter and we negotiate about it? If the system wont deal with you i will personally! Gggggghhhrrr! Spoiled day!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Na anapohamishwa mtaa ni ili akatafute new victims? Seriously! Hata serikali ya vilaza tu inajua, rapists hawapati hata parole manake ni dhambi wanayopaswa kuilipia in full!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    asante.

    Na mie siwezi hata kukodi watu wa kumshugulikia, nitamshiighulikia kwa mikono yangu miwili.

     
  20. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    mimi sina familia....hivyo haini husu bhana
     
Loading...