Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa walio kwenye ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Msaranga, Mar 28, 2011.

  1. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanajamii mimi naomba kuuliza kwenye ndoa kama kuna mgogoro mama kumnyima baba tendo la ndoa ni sahihi au ndio kubomoa zaidi?mimi nadhani hapo tunakaribisha nyumba ndogo au?au hapo baba atajirekebisha baada ya kunyimwa tendo la ndoa?naomba ushauri wa kina wanajamii
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi sio mwanandoa ila hata biblia inasema msinyimane isipokua kwa makubaliano kwahiyo siyo sahihi!
     
  3. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chanzo cha mgogoro ni nini hadi kunyimwa unyumba?
    la msingi ni kutatua mgogoro uliopo kwani kunyimwa unyumba hakuwezi kutokea tu bila sababu,na kuweka mambo yote sawa kwa kujadiliana na adha unayoipata na kama tatizo likionekana lipo kwako au kwake ni kuweka mazingira ya kusameheana kwani kuwekeana kinyongo na mwisho kuona adhabu ni kunyimwa unyumba siyo sahihi.

    Sikubaliani na kwenda kwenye nyumba ndogo kwa tatizo la muda ambalo mtatuzi ni wewe ni mkeo,kwani huko ni kutafuta matatizo makubwa,magonjwa,gharama zisizo na tija kwako,na kupoteza upendo,uaminifu,amani ndani ya ndoa yako
     
  4. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tatizo ni pale mke anakuchagulia marafiki anataka kukutawala ukimdhibiti kwa hilo anakunyima unyumba mpaka ukubaliane na analolitake yeye wakati wewe unaona hayo haya wezekani.
    Ila mimi nadhani wanawake wanajisahau sana wakishaolewa wanasahau majukumu yao ndio maana tunatafuta nyumba ndogo
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    lazima hua kunakua na sababu sio hvhv tu cha muhimu ni kuwekana sawa then mnagonga mambo
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh!Sasa mpaka kazini anaenda na wewe?Nwy sikiliza argument yake kuhusu hao marafiki asiowataka..japo sio sahihi kumcotroll mwenzako hivyo inawezekana akawa na sababu za msingi.Hata hivyo nyumba ndogo sio suluhisho bali ni tatizo juu ya tatizo_Ongeeni myamalize kiutu uzima.Acheni kukomoana..ndoa sio mashindano.
     
  7. Sarafina1

    Sarafina1 Senior Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli lazima hua kunakua na sababu mpaka mtu anaamua kumnyima mwenzie unyumba. Ila mimi sidhani kama ni suluhisho kwani unamjengea mazingira mwanaume ya kutoka nje ya ndoa
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Hakuna raha kama kunyimwa kikojoleo na mai waifu wangu...........Sababu tosha kabisa ya kumtafuta Josefina aiburudishe nafsi yangu.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wengine wanachukulia yanayosemwa hapa siriaz...usimpotoshe mwenzako kiasi hicho!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Najisikia kuchangia changia hii thread...
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    ha ha ha haaaa ntaufanyia kazi ushauri wa babu.. Lolz
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    utakuwa ulishamnyima mtu kikojoleo...ndoa yako ina muda gani?
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    haluuuuuu......habari yako Josefina...
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sitoi kikojoleo wala kinyeo. Ndoa yangu ina muda -ve.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Utakua -tumia busara...HUJA!
     
  16. Sarafina1

    Sarafina1 Senior Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini lizzy mi naamini wanaume wengi huwa wanakimbilia huko, sasa wanawake wanatakiwa wajue hili linaweza kutokea ingawa inaweza kuwa ni upotoshaji lakini inatokea katika jamii yetu
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu tu wao wako huko haina maana wawavute wasiokuwepo.Hilo tatizo linajulikana..na kama mtu atacheat afanye kwa sababu binafsi sio kwa ushawishi wa wanaume wengine!
     
  18. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sasa wakina mama wanajifanya kutubania ila akisikia una mke mdogo ananza kulia unamwambia wewe ulishindwa kunitimizia mahitaji nimekutafutia msaidizi
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sasa ww km mna ugomv na mwnzio rha ya unyumba itatoka wp? Kaen mmalze tofaut zenu kwnz thn ndo mengne yafuatie! Ww unafrahia mapenz na m2 alyenuna?
     
  20. N

    Nsagali Member

    #20
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo lazima kuna sababu hawezi akamnyima hivi hivi wakati anajua kuwa ni mume wake, huyo mume anajua sababu waombane msamaha tu yaishe mambo yaende sawa.
     
Loading...