Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa walio apdate form zao za mkopo baada ya kukosea

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by beltomaiko, Aug 30, 2012.

  1. b

    beltomaiko Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale ambao walikua na matatizo ya kuto atach picha ya mdhamini ambao majina yao yali be desplayed kwenye website ya bodi, ambao waliambiwa wazitume kwa njia ya ems na wakafanya hivyo, majina yao hayataonekana tena kwenye zile list mimi ni mmoja wapo na nimefanya hivyo na naona jina langu halipo kwenye ile list lilokuepo. Kwa hivyo bas il ujue ile barua yako ilisha wafikia na kufanyiwa kazi kaangalie jina lako kama lipo tena.
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Inaana hawa watu zaidi ya 3000 hawajafanya marekebisho? Sidhani kama ni kweli.
     
  3. R

    Raphael9 Senior Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa wale ambao walikua na matatizo ya kuto atach picha ya mdhamini ambao majina yao yali be de

    CHANZO MKUBWA
     
  4. SAMORE TOURE

    SAMORE TOURE Senior Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama ni kweli
     
  6. b

    beltomaiko Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si kwamba hawajafanya hivyo bali mkuu form zao bado hazijafanyiwa kazi bado
     
  7. E

    Erick1 Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanangu hiyo unayoiongelea labda siyo website ya heslb ya TZ coz huwez kuniambia kila saa wanupdate website yao halafu sisi wakasahau kuyatoa majina yetu hata baada ya deadline ya marekebisho
     
  8. m

    merali Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima wapewe boom acha kutishia wa2 ww
     
Loading...