Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wote wanaoeneza propaganda eti cuf ni chama cha kiislam

Discussion in 'Jamii Photos' started by thatha, Sep 14, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Julius Mtatiro and 4 others.
    .KWA WALE WOTE WANAOENEZA PROPAGANDA ETI CUF NI CHAMA CHA KIISLAM

    Assalaam Alaykum

    Amani ya bwana iwe pamoja nanyi.
    [​IMG] picha inaongea zaidi ya maneno
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    ni chama cha mapinduzi B
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    What's your point here?...
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Kama CCm tu. Kubeba watu kwa malori na full mziki.
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nikiangalia kwa ustadi hapa naona burimasa yameandikwa CUF
     
  6. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi sijamuelewa...labda anamaanisha kama kingekuwa cha kiislam labda hao madada wangekuwa wamevaa Hijabu!
    Lakini naona vilevile kuna kejeli fulani mtoa mada ameitoa kwa dini nyingine...
     
  7. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili halihitaji kuambiwa na mtu yeyote kwani kila mtz anaona. Hata mikutano ya cuf 99% wanakuwa wamevaa vibaraghashia na yale makanzu yetu
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280

    Du, mkuu we mtundu sana yaani chama chetu pendwa ni sawa na hayo maumbile?
     
  9. m

    mossad Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ............so what???????
     
  10. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CUF si chama cha kiislam, lakini waislam wengi zaidi wanakipenda, wanaona kinaendama kimuono!
     
  11. b

    babacollins JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona unatuchanganya mkuu kwa hiyo ni cha hawa au.......
     
  12. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh, Inamaanisha wooooote wanaovaa katika mtindo huo ni wakristo???
     
  13. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    maneno huwezi kusoma, hata picha huoni?
     
  14. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ina maana CUF ndiyo burimamsa!!!!?????
     
  15. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata hiyo picha haieleweki, mi' nadhani aliyeweka alikuwa kalewa...
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,378
    Trophy Points: 280
    Definition ya udini inaonekana vp hapa???

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  17. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hilo ni fumbo, hakuwa anamaanisha kuhusu dini kabisa, wala siasa, wala hajalewa(pombe, mayb ulevi mwingine) alimaanisha vitu vingine tofauti...
     
Loading...