Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wenyeji wa SHINYANGA nisaidieni

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mayongeyonge, Jan 26, 2012.

  1. M

    Mayongeyonge Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu mimi ni mwl nimepangwa kazi shinyanga mjini.Ninaomba nijulishwe mazingira ya huko eg hali ya hewa, huduma za jamii,na maisha kwa ujumla.
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu kwetu,usijali uta enjoy sana,mkuu.Kwa sasa uko wapi? Karibu home
     
  3. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu sana na mimi nafanya kazi huku naenjoy, kama kawaida ukibadilisha mazingira lazima uwe na uwezo wa kuadapt. Otherwise you are welcome mkuu.
     
  4. m

    matunge JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Karibu home! Mazingira ni mazuri, ila ukame wa hali ya hewa. Maji ya kutumia ni 24 h kutoka ziwa victoria. Watu ni wakarimu sana. Utapata ladha halisi ya kabila la wasukuma. japokuwa kuna mchanganyiko wa makabila yote. Kwa kweli hutajuta....Umepangwa shule gani? Shinyanga ni mjini bwana...ni rahisi sana kwenda dar, kahama..ama mwanza, barabara ni nzuri sana...siku hizi tumeendelea.
     
  5. M

    Mayongeyonge Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana mkuu.kwasasa nipo dar
     
  6. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Shinyanga kubwa....Kuna wilaya nyingi..ni wilaya gani umepangiwa..kama ni shinyanga mjini wala huhitaji kuwaza sana...ni kama miji mingine...zamani ilikuwa ndio kuwaza sana..lakini kwa sasa huhitaji.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Jiandae kulogwa.
     
  8. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hali ya hewa ya Shy itasaidia nini mkuu!
    Kule zipo challenge nyingi kama ilivyo sehemu yoyote ile hapa Tanzania. Usisahau kwenda Shy na jembe la kulimia!
     
  9. M

    Mayongeyonge Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kulima sio issue mkuu ni part ya kutafuta maendeleo.sasa unauliza hali ya hewa itasaidia nini wakati huo2 unaniambia ni sisahau jembe how comes
     
  10. M

    Mayongeyonge Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nina amini uchawi upo kila mahala.ata vatican au macca upo
     
  11. s

    sanjo JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wala usihofu Shinyanga ni mkoa mzuri sana kama wewe ni mchapakazi. Ushindani ni mkubwa, gharama ya usafiri ni kubwa ingawa barabara zimeboreshwa. Nunua baiskeli/pikipiki yako kupunguza gharama ya usafiri kwa safari fupi fupi. Ukipangwa Kahama tafuta mbuga za kulima Mpunga na mahindi. Tembelea Isaka, Kagongwa, Sungamile, Kahama mjini angalia watu wanavyojitahidi kuinua maisha yao kwa kulima au kufanya biashara mbalimbali. Kazi kwako
     
  12. Z

    Zabron Erasto Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oooooh! mimi chichemi na-enjoy tu.
     
  13. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwanza nakupa hongera kwa kupangiwa shinyanga kwani kama uko serious na maisha basi mambo yako yatakuwa mazuri sana. Shinyanga kuna opportunity nyingi tu ni juu yako kuangalia na kuchagua ipi ufanye kwa muda wako wa ziada.hali ya hewa shy ni jua kali linaloambatana na upepo mkavu.hapa ina maana no way ukaoga maji usipake mafuta, utapauka kupita kenge. Hata hivyo hii hali ni ya muda tu wakati wa kiangazi.kipindi cha mvua hali ya hewa ni tulivu sana yaani baridi kiasi.
    Huduma za kijamii zipo sana kwani kuna kila kitu unachotaka pale. maisha kwa ujumla si ghali kama mikoa mingine kwani vyakula vinapatikana kwa bei nzuri tu, na siku hizi baada ya shy kuletewa maji toka ziwa victoria ile shida ya maji haipo tena kama enzi zile za utegemezi wa maji toka ning'wa derm.
     
  14. G

    GEWAME Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3


    Mkuu naomba kama wewe una ufahamu zaidi kuhusu upatikanaji wa huduma za jamii shinyanga vijijini. Huko ndiko nilikopangwa. I will thank you in deed
     
  15. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu jana nilikuwa shy vijijini nilienda kucheki mazingira kwanza kabla ha2ja pangwa asikwambie mtu kule ni pabaya ile mbaya hakuna maji wala umeme afu shule zipo ndani sana hakuna nyumba za waalimu ni kupanga tu na nyumba zilizopo ni za tembe.mkubwa mimwenye nimepangwa uko ila niliyojionea jana hadi raha ya kupata kazi imeniisha.ni pm kwa maelezo zaidi.
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    daah nyie waalim, sasa mnataka wanetu wasomeshwe na nani?
    kama pangekua hapakaliki, basi msingepangwa maana kungekua hakuna watu wakuhitaji hiyo huduma ya elimu.
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Imani potofu, hao wanaoishi huko wanaishije?
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Watasoma st costantine, watafundishwa na wazungu..lol
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Shy! Kuna kila kitu kizuri upande wa jinsia zote
     
  20. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kapige kazi kaka usiogope ila usikubali ukazeekea huko manake wanaua sana vikongwe
     
Loading...