Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KWA WALE WENYE WAPSITE Tu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Lofefm, Aug 15, 2011.

  1. L

    Lofefm Senior Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naombeni msaada jinsi ya kuweka mistari kwenye menu list yangu. Mfano tembelea wabongoo.tk jamaa panga page links zake kwa mistari fulan nimehangaika nimeshindwa . Naomba mawazo kwa wewe great thinker unayesoma hapa sasa
     
  2. L

    Lofefm Senior Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukinipatia na account yako ya facebook itakuwa bomba zaidi
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    lofefm mi ntakupa css collection zangu ni add facebook hemedans nassor ni kazi rahisi but inahitaji muda kukuelewesha manake zile zinakua ni class kwenye css alotumia wapmaster ni add hemedans nassor facebook wapsite yangu XtGem.com the best one in tz
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Fafanua mistari unayoitaka kuweka.
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    paster wakumbuka zile wapsite ulizosema kama za mtu mmoja? Ataka mistari kama ile. Na wewe paster wapsite yako ni ipi
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mimi sina wapsite.
     
  7. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    KITABU KIPO lakini ni poa kama umehitimu HTML coz nimuendelezo wa hiyo kitu ...vitabu vipo vingi lakini hiki kinaelezea kwa undani zaidi just ni PM utakipata via mail

    thanks in advance
     
Loading...