Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wenye sifa hizi tu!!kuna ofa Murua

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by UPOPO, Jun 25, 2012.

  1. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Jamani natafuta wale wenye sifa zifuatazo ili angalao week end hii nipate wakutoka nao.

    Kwanza awe ana 'JF Bronze' au 'JF Gold' awe mwenye jinsia tofauti na mimi.Ni urafiki wa kawaida tu na si vinginevyo.
    Bili tunashea kwa sababu nimegundua hawa niliowataja hapo juu wanajiweza sana mpaka wakapata mabronze na magold.
    Masharti:UsiniPM

    Wengine mnakaribishwa kutoa mawazo na kusaidia kuchagua kwani kuna watu hodari sana huku JF kwa msaada wa hali zote
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    na wewe usini pm .ila tukutane
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Wewe sikutaki una masifa niliyotaja ila unakaribishwa nikimkosa na nitatoa sifa mpya
     
  4. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na mimi je naruhusiwa?
     
  5. G

    GTesha JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi nipo, kazi kwako sasa.
     
  6. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hapana ila nashukuru umejaribu !sifa huna
     
  7. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Sifa huna soma tangazo vizuri
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mimi ulizoainisha kwangu ziko below my level, so far nashawishika nikutumie mtu wa kiwango hicho.
    Btw nikuulize huyo nitakae mleta hatotafunwa ?
    Jb kwanza nione nitakavyokusaidia
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na wenye diamond jubilee je?
     
  10. m

    majiyachupa Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    bronze si elfu ishirini tu? Ndo umeona wana heeeeeeeela???
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hawa watamfaa Wema Sepetu.
     
  12. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mlete kwanza afanyiwe majaribio,unaweza hata kupropose pia .Kutafunya usitie shaka inategemea
     
  13. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Watafikiriwa ,ila wajaribu nitawasaili
     
  14. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwani elfu ishirini sio hela?kwangu kidogo kidogo ujaza kibaba unaweza kuta ni mbahiri tu ila hela anayo
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,237
    Likes Received: 1,909
    Trophy Points: 280
    Mimi nakushauri kwa roho yangu nyeupe kabisa
    toka na Asprin yeye ana sifa nyingi,
    kubwa ni ile kuzimika baada ya kinywaji
    kwa mila za kwetu itabidi uondoke na kile alichonacho kwa ajili
    ya kumtunzia benki.
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duuh "atafikiriwa" hili neno limenifanya nijikumbushe sometyms maneno mengine ukiyaandika kwa haraka unaweza kula suddenly ban! Kama hilo, yatakiwa uliandike taaraatiibu, o/wise mmh !
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Hapo kwa red hebu kwanza tuambie jinsia yako...wewe ni he/she? Wengine hatudanganyiki na avatar.... Swahiba wangu klorokwini alishaingia choo cha kike akasahau kuchuchumaa alipopanga kukutana na King'asti akitegemea kuwa ni demu.......... Maweeeeeeee!!

    Tuambie jinsia yako kaka/dada tafazali.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Khaaa! We Mamndenyi umeanza vizuuuuuri nikajua dada yangu mpendwa tokea mndenyi anajua kumtakia kakake mema, mpaka ulipokuja kuharibu hapo mwishoni....... Ngastuka!!

    Afu ushajua jinsia ya mtoa mada au nawewe unachechetuliwa na avatar? Stuka Mamndenyi...Think!!:A S-eek:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    haya nimekuja UPOPO...ni ofa gani hiyo ambayo unataka kunipa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    na mimi nimekuja.....haya sasa.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...