Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wenye nyumba ndogo - soma hapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, Dec 15, 2011.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkae mkielewa nyumba ndogo hauwezi kuwa unapiga mwenyewe hata siku moja. Kwanza she is out of your control so she has lot of chances to play with your constipated brain.

    Ukiachana nae ukielekea kwa mke wako ujue nae anaingia field kufanya projects zake. Ndo pale ukipiga simu haipokelewi wala message hazijibiwi tena. Kesho yake unakuwa mkali anakwambia alikuwa amelaa - full stop.

    Ushauri
    Tuepende wake zetu tuachane na nyumba ndogo na nyie NYUMBA ndogo tafuteni wa kuwaowa.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    wewe tulizana hapa....mtu yoyote yule mwenye nyumba ndogo aatakuwa anajidanganya kuwa yupo pekeyake na mara nyingi wengi wanaingia pale wakijua kuwa hawapo peke yao....sasa chamsingi ni kuhakisha unapata chako basi mengineyo potezea.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ww ukitoka kwa nyumba ndogo acha hela hapo mezani rudi kwa mkeo mbio kabla nae hajatoka kwa nyumba ndogo yake! Mambo ya nani kaingia nani katoka haihuu! Ni biashara kama zilivyo zingine!
     
  4. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du mi yangu nilizani inanipenda aisee mana ukiwa nae baby, honey kwa saaaaaaaaaaaaaaaaaaaana
     
  5. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na hizi ndio zinazoleta magonjwa aiseeeee.
     
  6. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sasa unafikiri wenyewe nyumba ndogo hawajui madhara ya nyumba ndogo, kila mtu ana shetani wake........
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Whoever thinks that their sideline ho/ toyboy is committed to only them is a damn fool.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Bora umestukia. anaekupenda umemuacha nyumbani anajisononekea na kusumbuliwa na mafataki ww unahangaika kuibiwa tu huko. hebu filisika kwanza uone starehe ya small house, utatupiwa kirambo chenye visoksi vyako kama mchawi!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yadi yadi yadi yadi
    tumesikia vya kutosha
    na tunazipenda nyumba ndogo zetu
    wewe kaa na mkeo tu
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    nyumba ndogo,kwa mafanikio zaidi rejea uzi wa The Boss(ukitaka kuwa na nyumba ndogo...the guide).
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ulikuwa hujui?
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    za siku Husn?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nzuri bishanga. Mambo?
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    ukiwa na nyumba ndogo usiwe na wivu...........
     
  15. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nyumba ndogo ni wa2 v opportunist wanaku2miiia ww ukifirisika 2 kushneih
    2lien na wake zenu wandugu hili gonjwa ni nouma...
    wale wako kimasihar 2 hawana hata mapenz na nyinyi 4 ur infoo.
     
  16. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baambie mpendwa!
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nyumba kubwa ndo mambo yooteeee
    Nyumba ndogo unatakiwa uwe nazo si chini ya tatu....:A S embarassed:
     
  18. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ile ni sawa tu mchana unakuwa na nyumba ndogo naye mkeo anakuwa kwingine mkikutana usiku wote kumbuka mmeacha wenzenu wa mchana wanaendelea na mambo mengine ya usiku. Point yangu ni kwamba hilo tunalifahamu na tumelipa nafasi yake.
     
  19. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole kaka naona yamekukuta maana umeandika kwa uchungu kweli
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umesahau kimoja: wakati wewe uko ka nyumba ndogo, mkeo yuko kwa serengeti Boys: Ngoma draw
     
Loading...