Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wenye "MIPANGO YA KANDO" Special message!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Jul 20, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Haina ubishi katika hili , tunao members wengi wanaojihusisha na "mpango wa kando"

    Btw niliyowalenga hapa ni wale wenye style, ya kuipumzisha mipango hiyo kuupisha huu mwezi wa mfungo, na mara uishapo libeneke huanza tena.

    Ujumbe wangu maalumu kwao safari hii waweke aim ya kutokuhuisha tena mistake hii.
    Take actions to stop your extramarital affair, stay with your marriage then choose to work on it too.

    Isijalishe how attached you ! Are to your significant other!
    Jiambie/jisemee binafsi yako kwamba IT'S UP TO ME TO STOP IT.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    haya shem....nitaacha.....Ramadan Karim.....
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nikianza namie binafsi always hua sina issue za ku'step aside out of my marriage.
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kuaacha mpango wa kando kupisha Ramadhan???

    Mimi nilidhani mpango wa kando unahusika hasa kwa wale dini inalazimisha ku-husband mwanamke mmoja tu!!!

    Kama dini inakupa rukhsa ya kufanya hadi substitution tatu (i.e ku-husband hadi wanawake 4) mpango wa kando wa nini sasa??
     
  5. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hongera judgement kwa kuto step aside lol. Omokwanooo unoo
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Shem mambo? Sijakutia machoni kitambo!
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hapa napita...,
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Yaani unamsemea mtu kama Aspirini eti eeh ?
    Realman , hivi binadamu unawajua vizuri? Kuna ambao hata ungempa option ya ku own 5 wifes still yet ata'step aside!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wakikua watajua kuwa usiku mrefu.

     
  10. W

    Wajad JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mambo ya VUNJAJUNGU leo then manyanga chini.
     
  11. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hahahahaa. Judgement hao watano lazima apate msaada wa mkuyati vinginevyo mlima bustani anakusaidia
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    waambie hao
     
Loading...