Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wenye chinese phones.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Jaguar, May 18, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Simu hizi zinasumbua sana kuzi-configure automatically with internet from various service providers.Usihangaike sana,forexample mimi ninatumia TECNO HD 71 na ilizingua kuunga internet automatically.Nilichofanya ni kutuma maneno yafuatayo kwenda VODA,..WAP NOKIA 5000 KWENDA NAMBA 15300 na mambo yakajipa swafi.Pia nimewasaidia wengi kwa technique hii.Haijalishi ni voda,tigo.airtel etc,unachotakiwa ni kudanganya aina ya simu,andika common brands za simu kama za nokia,samsung,ericson etc na utafanikiwa.
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    angalizo:line utakayotumia kuunga internet iwe haijawahi kutumika kuunga internet hapo kabla,vinginevyo utajibiwa kwamba ulishapewa huduma hii hapo kabla.
     
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hiyo tunajua siku nyingi sana, leo wewe ndio umegundua? Ok kwa wasiojua najua watafaidika.
     
  4. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    unajuwa wewe, sio watu wote ,

    mimi na wengine tumejua ndio tumejuwa leo.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    Simu yangu inaitwa NGOKA 11, ngoja niitest
     
  6. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kama unajua ni wewe, usiwe na uchoyo wa tekinolojia, kuna wengine ndio wamenunua simu sasa hivi, itawaidia, usiwe mtu wa kukatisha tamaa wenzio.
     
  7. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ndio maana mwishoni nimesema wasiojua najua watafaidika sana.
     
  8. M

    Mundu JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Simu feki, unatuma ujumbe feki -- = +
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hongera mkuu,lakini mimi sijaigundua leo,nimeigundua kitambo sana,ila nimeona niiweke hapa kwa sababu nimesoma malalamiko mengi tu hapaj jf na cha ajabu wewe hukujitokeza kuwapa mbinu mbadala.
     
  10. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Sijui hii imekaaje. Tume ya mawasiliano Kenya imetangaza kuzifungia simu zote fake hivi karibuni kupitia service provider. Inakisiwa zaidi ya theluthi moja(33%) za simu KE ni fake. Subiri kishindo muda si mrefu.
     
  11. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hapa Bongo itakuwa vilio kila mtaa, sijui kama mitandao ya simu itakubali kupoteza wateja. Mmnavyojua hapa Bongo **** mitandao ya simu yenye ushawishi kuliko mashirika ya kijamii
     
Loading...