Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale watumiaji wa "VEET HAIR REMOVAL CREAM"

Discussion in 'JF Doctor' started by Futota, Jan 12, 2012.

  1. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Maelekezo yake yanasomeka "........designed for the legs, arms, underarms and bikini line, not suitable for any other body parts......" sasa hii bikini line ina maanisha rukhsa kutumia kuondoa mavuzi? (kumradhi kutumia neno hili).
    Natanguliza shukran
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    ya pembeni sio karibu na tundu
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mimi ni mtumiaji mkubwa wa veet hair removal cream,natumia sehemu zote zenye nywele,i mean private area,kwenye kwapa na haijawahi kunidhuru.nikishajinyoa,sehemu huwa safi kabisa,hakuna vipele wala mikwaruzo.ila hizi veet zinatofautiana,ninazozijua mimi kuna moja cover lake la nje la pink,na jengine la zambarau.la zambarau ni kali huwa situmii hiyo,hiyo ya pink ndio inayonifaa
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    lakin ni bora kutumia kwingine na sio down jmn mmmh!
     
  5. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    niliyonayo kwa sasa home ni rangi ya kijani
    nitaenda nunua veet za rangi hizo ulizozitaja mahususi nitumie kwa "bikini line"
    thx
     
Loading...