Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wapenzi wa movies tafuteni "THE EXPENDABLES 2"

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Sep 10, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kama mliangalia ile ya kwanza na ukaipenda, hii ya pili ni kali zaidi na kama kawaida mastaa kibao unaowajua, baadhi yao ni kama;
    Rambo
    Jet Li
    Arnold Schwarzenegger
    Bruce Wills
    Dolf Lundergren
    Jason Statham
    Van Damme
    Chuck Norris

    Na wengineo wengi..........
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanks for a reminder!
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    niliona trela tu ni safi...its a movie to watch!
     
  4. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Imeshakuwa released tangu tarehe 17 mwezi uliopita mkuu and for sure its a movie to watch
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yeah man...ntafanya ivo!
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Hv Boom 2012, 3D imeshatoka!
    Niliona List ya Movie za Sept za mwaka huu nayo ikiwemo.
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Sijacheki kama imetoka ngoja nifanye mashauri hayo leo ntakuwa na jibu by jioni na kama inapatikana tayari
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Poa mkuu utanijulisha.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Nitaitafuta....
     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Itafute mkuu it worth watching
     
  11. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    save for me pliiiz
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    We nae, uliona hili hili treni la Mwakyembe??

     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi hii ndio nini???

     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    You got it............
     
  15. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Si umeelewa lakini bi mkubwa!..............hop it was TAZARA
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,459
    Likes Received: 3,453
    Trophy Points: 280
    Kuna 6 bullets ya Van Dame
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    3D ni mfumo fulani wa Movie ambao huwezi kuona picha vizuri kwenye Screen kwa macho yako.
    Must to wear an 3D Glasses,Na unaona angle zote za picha.
    Na baadh ya movie ktk cover huandikwa kbs 3D MOVIE.
    Coz utaona picha haijatulia flani hv usipovaa hzo miwani.

    Kongosho sitaki kuamini ufahamu jamani!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ila inabidi uwe na TV ya 3D na uvae miwani ya 3D si wengine ndio tunataka kuelekea kwenye HD kwanza ndio twende kwenye 3D
     
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Nimeshaelezea hapo juu.
    Ila kwa Tv za 3D Sidhani kama zimeshasambaa sana,
    na SONY CORP. ndio watengenezaji wakuu wa hzo Tv.
    Na je umeshasikia hzi 'Breille Tv'?
    Kaa mkao wa kula.
     
  20. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hizo zikoje tena Madame B
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...