Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wanaosuburi chance za JWTZ

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Simbamtemee, Feb 6, 2012.

  1. S

    Simbamtemee Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari nilizozpata kutoka chanzo makini ni kuwa JWTZ hawatatoa nafasi mwaka huu,na hata km zikitoka ni kuanzia mwezi wa 9 kuendelea...MAJESHI yatakayotoa ni POLISI(zishatoka wiki iliyopita) na MAGEREZA...FIDFOC,sina uhakika..naomba kuwasilisha
     
  2. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    umeuliza il uambiwe lin zitatoka na wadau au ckuelew na umesema mwaka huu hawatatoa post mara mwez wa 9 mbna unakuwa uelewek
     
  3. bona

    bona JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    nadhan watatoa nafasi za ffu na polisi maana kwa hali ilivyo kulinda amani inahitaji uwekezaji wa nguvu kubwa, everbody is unhappy na migomo kila kona!
     
  4. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me naona kauliza aambiwe, mada yake not persuasive....amejitahidi though:tongue:
     
  5. m

    mbukoi JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu naomba details zaidi kwenye hizo nafsi za polisi.unaenda ku-aply ccp au hata kwa wakuu wa polisi wilaya na mkoa watakuwa na link?
     
  6. A

    ANTA Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamii, JWTZ sijui. ila kuhusu police, mimi ni mwalimu. form za kujiunga na police zililetwa mashuleni
    wakihitaji form six na wengineo wanaotaka wajaze. baada ya week mbili walirudi na kuzikusanya. labda
    wana genda nyingine, sijui.
     
Loading...