Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wale wanaosoma muhas...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by axel fowly, Aug 14, 2012.

  1. a

    axel fowly Senior Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawasalimu wana jf wote wakubwa kwa wadogo..wadau ningependa kujua chances ya kubadili course pale muhas ikoje kwa wale mwaka wa kwanza mfano kuhama bpharm kwenda MD...naomba msaada wakujuzwa wakuu
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    good question...
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda ofisini kwa Director wa Undergraduate wanaweza .kusaidia
     
  4. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    swali zuri mkuu..ngoja tuwasubir wahusika
     
  5. j

    joji19 Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vp baba utuambizane bac Mtoa mada! una dondoo kuhusu selection nini? Kwani umeshapata addmission pande hizo nini? Cause kama unajihakikishia ushindi hiviii
     
  6. a

    axel fowly Senior Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me ni form six leaver ila nimeambiwa kuwa nimechaguliwa pale bpharm...so nilikuwa nataka tu kujua kama mchakato wa kubadilisha utakuwa mrahisi au inaweza kushindikana kabisa pindi nitakapo ingia pale
     
  7. a

    axel fowly Senior Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mkuu info tayari ninazo kuwa nimechaguliwa pale...mada sijatoa kwa kubahatisha
     
  8. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu wewe niangalizie godwin nnko,mimi nlichagua pale MD,kama nipo tunaweza tukafanya mchakato wa kubadilishana kama watataka mmbadilishano..cha muhimu wwe niangalizie kwanza..!
     
  9. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mkuu mbona bpharm ndo mpango mzima..kaa hapo hapo usihame
     
  10. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Jamani...mwenzetu achagui 'girlfriend' kusema utaangalia umwambie huyu mbay/mzuri, mrefu/mfupi, mweupe/cheusi etc... hii ni future yake, na yeye mwenyewe ndio mwenye jukumu la kujiamulia! kama anataka MD na amechaguliwa BPharm, na anatafuta njia ya kubadili..msaidieni kufanikisha hilo!

    Mdogo wangu alichaguliwa BPharm akabadili kufanya MD hapo hapo, but huo ulikuwa mwaka 2003. Ninachojua ni kuwa, inategemea na kama umequalify for MD Course..na pili kama kuna nafasi (labda kuna watu hawakureport for registration, na hivyo kuna nafasi kwenye MD class husika). Hizo condition mbili zikitimia, basi unahama tu!

    Nimeona hapo mtu anaitwa Godwin Nnko naye anataka kubadili MD kwenda BPharm...hiyo ni chance nzuri in case MD class itakuwa imejaa, basi una nafasi tayari, provided umequalify for MD course!

    All in all, nenda kaombe ushauri kwa ofisi ya Director of Undergraduate Studies MUHAS..na wasiliana in advance na huyo Bwana Nnko!
     
  11. a

    axel fowly Senior Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    would have been my pleasure kufanya hivyo mkuu..ila mimi pia wameniangalizia wakati selection zilivyo pelekwa vyuoni so hizo results sina...na je mpaka ufanye exchange ni mpaka nafasi ipatikane au..??
     
  12. a

    axel fowly Senior Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana kwa kunielewa...
     
  13. a

    axel fowly Senior Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu matokeo yakitoka tuwasiliane...
     
  14. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    my bad mkuu kama huo ushauri ulikuwa mbaya..
     
  15. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu sifaham sana utaratibu wao ila nadhan alichozungumza riwa ni sahihi
     
  16. j

    joji19 Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tupia ma-evidence basi! unafikiri tutakuamini vp?????????????
     
  17. a

    axel fowly Senior Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu embu give me atleast one reason why i should make you believe me... given the fact that they are my results....jaribu kuwa great thinker
     
Loading...