Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wanaopenda "romance and lovie dovie"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Soulbrother, Nov 26, 2009.

  1. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jana nilitumiwa link ya site moja inayoandikia watu mashairi (poems) na kuzidedicate kwa wapenzi wao online bure.

    Nikaicheki sio mbaya, ingawa mashairi ni mistari minne tu and its in english.

    Imenipa wazo la kumdedikatia ninayemadmire hapa JF shairi labda atajibu :)

    site hiyo hapo!

    http://rhymesandlines4u.wordpress.com/
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,479
    Trophy Points: 280
    da..
    lazima wenye wake wawadatishe sana wake zao,
    nimepitia mistari michache,
    imesimama ile mbaya.
     
  3. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeona kitu walichoniwekea cha bagamoyo na lovie dovie, mtoto alisoma akaniona juu kinoma...
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Safi sana. ndo faida za JF kwa kweli ndoa zitaimalika sana. Ila tungalie sana kwani wife anaweza kushituka kwa sababu previously hukuwa na jumbe tamutamu hivyo anaweza kudhani umeopoa kimwana sasa unashift sms zake kwa wife wako
     
  5. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakati mwingine mawife wana mambo, usipoonyesha mapenzi, humpendi, ukionyesha sana una kimwana pembeni... sijui tufanyeje
     
Loading...