Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wanaopenda kwenda Polisi, magereza, JWTZ isipokuwa JKT usaili wanukia.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mr. Masasi, Jan 2, 2012.

  1. M

    Mr. Masasi Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usaili utafanyika mwezi september kwa mujibu wa tarifa za ndani za wasemaji wa majeshi hayo. Tarifa hzo za kiinteligencia zinasema wameshindwa kufanya usaili mapema mwezi wa kwanza na pili kutokana nakukosa pesa kwani fungu walilotengea limehamishiwa ktk matumizi mengine. Kwa hyo kwa sasa wanaomba mungu budget mwezi wa 6 ifike ili waweze kuidhinishiwa fungu lingine kwa ajili ya shughuli hyo. Source ni Jarida la majeshi la kila mwisho wa mwaka
     
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    si kweli....wanaoanza cadet form six na wenye vyeti technician wanaripoti leo....
    Kuna wanadiploma ambao wata wainta ivyuu wanatakiwa kwenda zimbabwe ambao wote hao wanasubir mpk mwez wa 6 kwenda monduli.
    January hii nafasi zinazotoka...
     
  3. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sIJUI NIAMINI LIPI!
     
  4. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Amini lile litakalokusaidia kuendelea kuishi kwa maisha ya amani na matumaini na likane lile litakalokufanya uendelee kuishi kwa maisha ya mashaka!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    maelezo yako cjayaelewa,hao form 6 wanaripoti wapi?
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    kwani huu ni mwezi wa ngapi?na hiyo septemba ya lini?
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    kwenye hii sekta nakukubali nitakapomalza digrii hapo mwezi wa sita ntakuconsult kwa pm kwa details zaidi.
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kuanza ukadeti,
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ndani ya jeshi.walikuwa na usaili wa afsa kadeti na leo ndo wanatakiwa kuanza kurepot huko monduli kwao...kuna usaili mwngne...kwa wale wote wenye C ya hesabu na phizikia..wanatakiwa kupelekwa zimbabwe kujifunza ufundi wa ndege..na hi koz ipo chini ya kikosi..mwezi wa sita wanatakiwa monduli kufanya mafunzo ya uafsa...wakimaliza wanachukua raia...na ikumbukwe hao diploma,certfkate na form six walishapewa vyeo na sasa ni kulipa tu.
    Haya septemba siamini kbs...
     
  10. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa amepotosha watu...septemba kote huko na sasa ni Januar...
    Alafu akasema Unanukia...
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Good maelezo kutoka kwa Zubeda,lakn wadau mnaotaka kujoin huko nami ni mmoja wao,na leo nmeenda makao makuu Jwtz Upanga kutaka kujua je ni lini degree holder wataanza usaili? Nmeelezwa kua usail kwa degree utaanza mwezi huu na leo kuna watu wameenda Monduli kwa Short courses then wakimaliza hyo short cozi ndio watu wa degree wataenda,so tumeongea mengi na nafikiri ntakua sehemu ya hao vijana
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hakika mkuu kapotosha haya maelezo yake kwa kiwango cha hali ya juu na maelezo sahii ndio hayo
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    anahitaji barn huyuuuu........hajui chochote anadanganya watu humuuuuuu
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hii thread ifutwe
     
  15. neyl

    neyl Senior Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    huo usaili wa watu wa degree utakaoanza january ni kuwa wamishaaply tayari au?
     
  16. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hakuna applictn hapo,hao wakitangaza nafasi wanasema na siku ya usaili ni wewe na vyeti vyako...na ndo usaili unakuwa umeanza hvyo hatua kwa hatua.....
     
  17. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Zubeda amekujibu vizuuri mkuu
     
  18. neyl

    neyl Senior Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    thanx nimewapata, so hizo ni jwtz vp polisi au uhamiaji kuna mwenye news zozote
     
  19. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    polisi unaweza kutuma maombi online kupitia website yao
     
  20. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    sio kwamba leo wameenda monduli bt leo ndio wanaanza kuwasili kunduchi ready for monduli trip
     
Loading...