Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wanaopenda Emmanuel Tv na hamshiki kwneye antena za kawaida; solution hii hapa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by networker, Jun 4, 2011.

  1. networker

    networker JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wako ndugu jamaa na marafiki wengi sana wanaopenda ku tazama kipindi channel ya emmanuel Tv kutoka nigeria(The synagouge church of all nations) lakini kutonana na antena zetu hatuwezi kuishika hii channel .below kuna link ya kudownload software ya easy Tv ukisha download install kwenye mashine yako.run hiyo program utaona option ya kuchagua nchi unayotaka kuona live streaming .chagua nigeria utaona hiyo Emmanuel tv select then enjoy the gospel .ziko nchi nyingi na chanel nyingi apart from hyio emmanuel. download link hiyo hapo
    http://www.brothersoft.com/d.php?soft_id=68632&url=http%3A%2F%2Ffiles.brothersoft.com%2Fdvd_video%2Fmultimedia_player%2Fanytv_setup.exe
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    senkyu blaza
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    thanx mkuu mimi naipata through ting decoder
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thnks mkuu ila ata kwenye vingamuzi vya startims zinapatikana mkuu ukichakachua
     
  5. T

    T.K JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dr phone check PM yako
     
Loading...