Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wanaojuwa matunda, hili ni tunda gan?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Feb 14, 2014.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2014
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,123
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2014
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,065
    Likes Received: 956
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2014
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,123
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280
    Same to your my baby hujambo lakini Madame B:A S-rose::A S-rose::A S-rose:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2014
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 40,038
    Likes Received: 4,358
    Trophy Points: 280
    Heri ya sikukuu ya Mt. Valentino
     
  5. g

    geophysics JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2014
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We acha tu mambo ya Valentine...na leo Ijumaa ukitaka kuona Guest na Hotels zinavyojaa Sinza na Mitaa yake nenda leo baada ya saa tatu usiku .....ndo utajua kuwa kweli siku ya wapendanao...wengine tupo safari....hatujaiona
    Kila la heri wapendanao
     
  6. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2014
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,056
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    Tofaa...mimi matunda ambayo sikuwahi kuyaonja ni haya ya miaka 52 ya uhuru!
     
  7. Public Enemy

    Public Enemy JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2014
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    hilo ndilo tunda la mti wa katikati kama lilivyo hapo pichani, ndilo adamu na eva walilolila wakaleta dhambi, hilo tunda ni tamu sana lakini mimi silipendi katu.
     
  8. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #8
    Feb 14, 2014
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,416
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Apples

    Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
     
  9. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2014
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 10,604
    Likes Received: 1,069
    Trophy Points: 280
    I miss u farkhina
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #10
    Feb 14, 2014
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,416
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Miss u too Jerrymsigwa ulikua wapi?

    Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2014
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 10,604
    Likes Received: 1,069
    Trophy Points: 280
    Shida nyingi sana si unajua masika hii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #12
    Feb 14, 2014
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,416
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Duh pole sana ndugu yangu

    Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
     
  13. gorgeousmimi

    gorgeousmimi JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2014
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 8,753
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Tufaa jekundu na la kijani!!
     
Loading...