Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wale wanachuo tu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Elijah, Sep 13, 2012.

  1. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Jamaa bhana walikuwa wanafanya UE(university exam),msimamizi wa somo alisifika sana kwa unoko na ukuda wake.msimamizi kamaliza kugawa karatasi,akaruhusu wanafunzi waanze kufanya mtihani,mtihani wenyewe mgumu balaa,muda masaa mawili.
    dakika tano kabla ya muda wa mtihani kuisha,msimamizi akawatanganzia,muda bado dakika tano,kwa hiyo kila mtu ahakikishe ameandika namba yake,nikisema time up,hakuna mtu kuendelea,na jamaa alikuwa mnoko mbaya.
    dakika tano baadae,akasema ''Time up'',watu wote wakasimama,kalamu chini,isipokuwa mwanafunzi mmoja tu,akaendelea kuandika bila wasiwasi,jamaa akaanza kukusanya karatsi huku akikata jicho yule denti,wwanafunzi wote wapo kimya,wanakusanya pepa zao wanatoka nnje,jamaa kakusanya kama dakia kumi na tano hivi,akamaliza,dogo nae ndio anamalizia malizia bila hata wasiwasi.
    jamaa kamaliza kukusanya pepa,anatoka sasa nje,dogo akamfuata na pepa zake,uso wa mbuzi halafu anamcheki machoni,msimamizi akasima naye akwa anamcheki dogo.
    mwanafunzi(dogo),(kwa sauti ya kukaza na ukauzu),Do you know me??
    Msimamizi:What??
    Dogo:I am asking you,do you know me?
    Wakati msimamizi bado anashangaashangaa na makaratasi ya mitihani aliyokusanya ,dogo akayavuta yote,akachomeka pepa yake kwenye hayo makaratasi ,akamrudishia,halafu akasepa kwa speed mbaya,ticha akabaki kaduwaa tu!
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kwa vyuo vyetu au? labda 3 idiot
     
  3. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    hiyo ipo applicable tu kwenye movie ya 3 ******. kwenye vyuo vyetu thubutu yako
     
  4. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Ninayo video ya hii stori, ila ni ya kizungu
     
Loading...