Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wale walioweka vitambulisho vyao vya kura kwenye form ya mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mnoel, Aug 24, 2012.

  1. mnoel

    mnoel Senior Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hebu nisaidien,
    nili attach kitambulsho changu cha kura kwenye ile form ya loan badala ya kitambulisho cha mdhamini!, ila kwenye list ya waliokosea simo, wht cn i do members!
     
  2. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nadhan we hauhusiki kabisa kama haumo kwenye list!
     
  3. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mm niliweka changu coz hawakuwa specific ni kipi uweke, pia sipo kwenye ile list yao, 'am waitin' 4 God'z mercy...
     
  4. S

    Safhat JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Musijali shida yao ni kitambulisho tu,wamesema cha mdhamini kwa sababu wengi wetu vitambulisho vya kura hatuna.hivyo ni sawa tu na nadhan ndo maana hamkuwemo kwenye list.
     
  5. a

    axel fowly Senior Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mkuu omba sana huruma ya mwenyezi mungu maana wakisema mdhamini wanamaanisha mtu mwingine zaidi ya wewe...lakini kama haupo kwenye list then its all good
     
  6. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wengi sana tumelifanya hili kosa ila hakuna list ambayo tumo,labda tuko sawa au huruma!
     
  7. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa tungejuaje? Maana pale walisema kitambulisho cha kura, liseni ya udereva au pasi ya kusafiria, ila hawakusema ni vya nani.
     
  8. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mimi nilifanya hivyo pia,ila niliwatumia hyo copy ya kitambulisho cha mdhamini(maza) baada ya lile tangazo lao la kuhitaji hivyo(japo sikuwa kwenye ile list). Msijilaumu kwamba mlikosea kwa sababu hakuna palipokuwa panadai kitambulisho cha mdhamini ktk ile form bali namba ya kitambulisho.
     
  9. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hao maafisa wa Loan board wapo hapa nadhani mnawakumbusha kufanya kazi zao ama wakahakiki upya...
     
  10. M

    Malolella JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi nilimuombea mdogowangu ila sikuweka kitambulisho changu wala cha mdhamini na kwenye list simo cjui inakuwaje
     
  11. n2bra

    n2bra Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nahisi matatizo n ya kwao kwa kuwa kwenye vipeperushi vyao wamesema guarantors vote card alaf kwenye muongozo uliopo kwenye form zao wanahitaj vote card ya applicant.
     
Loading...