Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wale waliosoma Makongo high shool

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Madodi, Feb 23, 2012.

  1. M

    Madodi Senior Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    waliosoma Makongo ya miaka ya 90 na mpaka 2005 chini ya headmaster Kanal Kipingu mpooo...mnamkumbuka afamde Miraj(r.i.p) jinsi alivyokuwa anaogopeka?? Mnamkumbuka babu Chacha??
     
  2. M

    Madodi Senior Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    makongo oyeee....
    Makongo oyeeee...
    Makongo oyeee...
    Elimu ni Ulinzi..
     
Loading...