Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale waliopata kazi ya sensa malipo ni.......

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kikaragosi, Aug 9, 2012.

  1. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi ni mmoja wapo kati ya niliyopata kazi ya sensa tumeambiwa tutalipewa elfu35 kwa siku na 250000 kazi ya sensa pamoja na nauli elfu35 kwa wenye dodoso ndefu kwa fupi cjajua.
    NAWASILISHA WADAU pia nashukuru sana kwakuwa nlijua hyo kazi humu pamoja na ikupata le form yao ya kujaza
     
  2. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hongera na katimize wajibu uliopewa!
     
  3. mwl frank

    mwl frank Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Huku tumekatwa tsh 5000 kwa kila siku ya semina,kwa chai na chakula,fedha ya chakula haijatumwa toka taifa!huko vipi?
     
  4. Kankwale

    Kankwale Senior Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    :israel::israel:hongera sana sisi tumekosa.
     
  5. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kwa waliofunga ramadhani imekuaje ama km mtu hutaki kula wala kunywa chai ikoje hapo
     
  6. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sisi bado hatujalipwa,wanasema hela bado,halafu kwenye msosi hapo jamaa anasisitiza walete msosi wakati makarani hatutaki.
     
  7. m

    mosagane Senior Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa dodoso ndefu semina ni siku ngapi?
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Bora hata nilikosa.
     
  9. c

    cielo Senior Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwann unasema bora ulikosa?
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,592
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    siizitaki mmbiicchi hizi!
     
  11. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Endeleeni kukataa. mkikubali mmeumia!!



    Yanatoka moyoni mwako au mdomoni??!!
     
  12. KML

    KML JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kuwatosa walimu nmeumia sana,hawajawatendea haki
     
  13. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    sisi wengine ndo fomu zetu ziliwekwakwenye.......................in
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli hiyo kazi utaiweza?mbona kama vile hujielewi...huko kwenye rangi za hatari unamaanisha nini?
    hongera lakini
     
  15. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haijalishi
     
  16. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Waislamu hawapo kwenye shughuli zozote znazohusu SENSA,kwani umesahau mambo ya ponda? Thats why they put flat rate in lunch and breakfast to all makarani
     
  17. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Serikali itegemee data za kugushi maana Walimu ndio walikua waaminifu sana! mi vijana nawajua sana atapewa nyumba kumi atatembelea tatu nyingine zote anapika.
     
  18. B

    Bintimpendamaendeleo Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enendeni kafanyeni kazi mliyoagizwa na muangalie sana msije mkawa kama Ngoswe!!
     
  19. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    inaonekana wewe ulikuwa mwalimu uliyekosa. Naomba tu walimu wakafundishe watoto wetu kwa uaminifu ili hili anguko la elimu Tanzania lipungue.
     
  20. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi inakuwaje watu wanataka kula hela kiraisi,yaani kwa siku mnakatwa elfu tano kwa chakula gani,bora ujifanye unafunga ni utapeli maana swala la chakula c lazima :yawn:
     
Loading...