Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale waliokosa na wasioridhika na viwango vya fedha ya mikopo, muda wa kuapeal ndio huu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nabihu, Oct 4, 2012.

  1. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nilipata kuona uzi humu ndani unatanabaisha kuhusu ukataji rufaa kwa waliokosa mkopo.
    Hivi ni kweli hili jambo lipo???na taratibu zake zinakuaje?
     
  2. rayman m

    rayman m Senior Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yeah mtu anae kata rufaa ni yule aliye hukumiawa! Namaanisha kama hujaridhika na kiasi ulichopewa basi unaapeal ila kama huna grade test yoyote sidhan kama inawezekana lasivo yatatokea ya academic year 2011/2012. Never giveup
     
  3. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana mimi nakataa according to heslb ni kuwa yeyote ambaye hajafurahishwa na matokeo yake nikimanisha aliepata kidogo na hata yule aliekosa pia
     
  4. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Je unafahamu kuhusu taratibu zake???
     
  5. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tembelea http://olas.heslb.go.tz/ get registered na download appeal form. Asenteni.
     
  6. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Akhsante kwa Taarifa mkuu. Ngoja tujaribu kukata hiyo rufaa maana hatuelewi hatma yetu ya masomo kwa mwaka huu.
     
  7. F

    Flame Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona haifunguki??????
     
  8. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Inafunguka lakini inaonekana bado haijaanza kufanya kazi vizuri.

     
  9. B

    Boniface92 Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeona eeh!!! Haileti kitu ukishamaliza kujiregister,,,,kwanza wenyewe tu bado hawajatangaza official kama process imeanza
     
  10. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tuendelee kuvuta subira inaweza leo kufanya kazi rasmi.

     
  11. R

    Rifani New Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  12. dionece

    dionece Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani tarehe ya mwisho ya ku apeal ni lini
     
  13. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wametoa siku 90 ndugu kukamilisha vitu hivyo
     
Loading...