Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale waliofanya usaili utumishi kwa mwezi August 2012

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bandabichi, Sep 11, 2012.

  1. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwale waliofanya usaili kwa mwezi wa Agasti 2012 majina haya hapo pitia
     

    Attached Files:

  2. C

    CAY JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongereni sana,nendeni mkaripoti mtuachie na sisi kazi zenu mnazofanya kwa sasa!
     
  3. c

    cielo Senior Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tusaidie tusio na laptop
     
  4. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nielekeze kama siku nyingine nifanyeje ndugu, coz inatakiwa kubadilisha kutoka PDF file kwenda Word.

    Nisamee kama nimekukwaza
     
Loading...