Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale waliochaguliwa udsm bila mkopo, jaman j3 ndio hiyo, opening day

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by stan b, Sep 30, 2011.

  1. s

    stan b Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    2liochaguliwa udsm bila mkopo, napenda kufaham wenzangu mna mikakat gan? au 2naenda kuripot kibabe, je hawatatunyanyapaa? hebu 2wekane sawa wana JF wenzangu.
     
  2. S

    STOCKTON Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! mm sijachaguliwa udom ila nina kesi kama ya kwako kaka......nimechaguliwa ardhi university ila sina mkopo,inaniuma sana....sasa sijui pesa wamepeleka kwenye uchaguz igunga au vp.Mbaya zaidi sisi tunakopa na tutarudisha na ndiyo maana walianzinsha system ya online application ile iwe rahisi kutunza kumbukumbu za mwombaj ili aje arudishe akimaliza kusoma.Sasa imekuwa tatizo hata kukopeshwa kwa malengo mazuri ya kupata elimu iinashindkana.
     
  3. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi nyie mnadhani hawa viongozi wetu bila kufanya nguvu za ziada wataelewa!, Mimi sio mwanafunzi.., Ila ushauri wangu ni kama mnaweza fanyeni mipango ya maandamano ya Amani kuwafikishia ujumbe..., maana tunajua kabisa wapo ambao hawakustahili kupata hiyo mikopo na wamepata.., na wale ambao wanastahili hawakupata. Ila ukweli ni kwamba Kila mwanafunzi anastahili kupata huo mkopo as long amefaulu vizuri na kupata chuo na ni mtanzania.

    Vijana ingieni barabarani tutawasupport.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hyo mipango ni mpaka vyuo vifunguliwe mkuu.
     
  5. nukta

    nukta Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Mm mpaka sasa hela niliyoipata ni laki tano. Nimechaguliwa udom na nimekosa mkopo na leo ndio mwisho wa kulipa ada. So nimeamua siku ya registration nitaenda kujuana nao huko huko kiwanjan mana nasikia wanafunz wanajisaliji kiwanja cha michezo.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    c heri yako hata una laki 5 afu uko udom,kuna dogo kachaguliwa Ifm afu ana laki 2 tu,yani nimemckitikia sana kwa kweli!
     
  7. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni sawa, lakini si wafungua wiki ijayo tu!. sio mbali.., wajipange.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    tatzo nyie wazazi nao,udsm 2kigoma mna2ita wahuni,kwa hli la sa hz mtuunge mkono kwa kweli.
     
  9. s

    stan b Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbe ndio maana wa2 huwa wanakwepa kodi hv hv.
     
  10. s

    stan b Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata vyuo safar hii itabid vituunge mkono maana sisi ni wateja wao.
     
  11. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wana m nachoshaur kila mmoja hajitaid kwenda chuo alichopangiwa, hlo swala ada jua hauko peke yako, litapatikana tu jibu, sauti ya umma ni sauti ya mungu, km vp hzo ela za BAE watugaie na sisi janga jipya la taifa otherwize maji ya kuwasha na virungu mpaka mzima. nenda chuo jamaa yangu.
     
  12. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo nyie mnadhani wazazi ni wafuasi wa CCM tu!.
     
  13. Mhandisi Mzalendo

    Mhandisi Mzalendo JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    sauwaaa gomeni ila angalieni mcje mkachukua miaka mi4 kumaliza degree ya miaka mi3...........
     
  14. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa we unadhani kama hawana hela za kujikimu na kulipia Tution watamaliza kwa hiyo miaka 3.
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    uandishi wako una matatizo kweli.
    2wekane=?.
    2naenda=?.
    2liochaguliwa=?.
    Upuuzi mtupu.
     
  16. Mhandisi Mzalendo

    Mhandisi Mzalendo JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    speaking from experience....nawapa tahadhari wasije kusalitiana kwenye hizo harakati zao....kizazi cha TCU kina mambo ndugu we utaona
     
  17. s

    stan b Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inaoekana we ni mzee kweli, kama sio basi akili yako ina mambo ya kizee. wana JF naomben ushaur juu ya huyu muadzabe.
     
  18. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hivi nyie mliokosa mkopo si mliambiwa msiripoti vyuoni mpaka hapo wizara itakapoto tamko? sasa haraka ya nini? kuweni na subira madogo
     
  19. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mje 2tawapokea rev Square itatoa majibu
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Vijana..kumbukeni mmezaliwa kwenye nchi masikini.
    Mkopo ni kama favour tu mnayopewa na serikali, siyo kitu cha lazima! Kwahiyo ridhikeni kwa kile kidogo mnachokipata
     
Loading...