Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wa UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Old Moshi, Oct 14, 2011.

  1. O

    Old Moshi Senior Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ni kweli kua kama una bima ya afya unarudishiwa 50,000? Na kama ni kweli madai haya yanapelekwa wapi?
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Mambo mengine hayana ulazma kuja Jf.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Sa mkuu,ina maana umeshndwa kuulza hata m2 yeyote hapa chuon hadi ulete huu upuuzi wako huku jf??
     
  4. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na nyie mmeona humu kuna uongozi wa chuo? Mijitu mingine inakurupuka tu
     
  5. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwanza kuna vitu huwa tunadai bila hata kujua maana yake!!!nini maana ya BIMA?
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    puuzi sana wewe nenda pale YOMBO 3,usituzingue!
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    maji2 kama haya cjui hata kama yalifaulu 4m 6.
     
  8. k

    kipuyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 821
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    Na wewe unajiita great thinker?
     
  9. C

    Consultant JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,920
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Hurudishiwi. Haya sasa tunza boom lako vizuri na kajisomee usijedakwa bure.
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    najuta kuifungua hii thread,
     
  11. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa nimeteza mda wangu, kama huna cha kuandika ni bora ukae kimya!!!!!!!!!!!!!
     
  12. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zuzu la ukweli hilooooooooo
     
Loading...