Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wa udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Charles Ignatio, Sep 19, 2011.

  1. Charles Ignatio

    Charles Ignatio Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wale wote mliocaguliwa udom kitengo cha science na hamkupata mikopo leteni mawazo yenu hapa mtueleze sisi wanajamii kwamba mna mpango gani juu ya elimu yenu mtaendelea kubaki nyumbani au harakati zinaendelea mpaka kieleweke?
    JE KWA WALE MASIKINI AMBAO HAWANA KITU KABISA REGISTRATION ITAKUWAJE?
    NIPE MICHANGO YENU WADAU
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ikusaidie nini? unataka kuwapa fees au? Hoja mbovu hii.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,968
    Trophy Points: 280
    hebu acha kuwahadaa watu na kuwapotezea muda..................we ndo utawasaidia nni?
     
  4. Charles Ignatio

    Charles Ignatio Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nenda kale kwanza we mzee wa njaa
     
  5. Charles Ignatio

    Charles Ignatio Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    una njaa kwanza kapate msosi
     
  6. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 690
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Na ni kwanini useme wale wa udom na sio wote kwa ujumla,kwanza wakupe mawazo yao uyapeleke wapi ww kama nani?
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa atakua ni usalama wa taifa,kaja ku2teka akili humu..tumpuuzie 2.
     
  8. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    pengine anayo mihela ya dowans mtajuaje nendeni akawape mihela jamani
     
  9. Charles Ignatio

    Charles Ignatio Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kumbuka kuna watu wameshindwa wafanyeje mi nina dogo rasi wangu kapata udom Bachelor of science in computer lakini hajapata mkopo sasa nataka kabla hajaenda chuo nijue wenzake ambao hawakupata wana msimamo gani? watakuwa na solidarity au watakausha kila mtu hamsini zake!
    dont think me negatively
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wengi wa udom hawana akili timamu. Amemiss migomo huyo.
     
  11. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hatutaki fujo zenu kule tumechokaa
     
  12. Charles Ignatio

    Charles Ignatio Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    sio fujo watu wanastaili haki zao
     
  13. A

    All 4 One Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaaa sikuelewi nahisi una lako jambo na uongozi wa udom
     
  14. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi kwali jamani hawa wa second round selection issue ya mkopo imekaaje? Maana naona wote hawajaonyeshewa kama wana mkopo na wote wako kimya si heslb, si tcu. What is going on hapa?
     
Loading...