Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wa udom mwenye kujua hili naomba msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dantes steven, Oct 6, 2012.

  1. d

    dantes steven Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mnisaidie nimejaribu kuwapigia cm zao za mezani hawapokei kwenye website yao wamesema mwisho kulipa ada na michango ni tarehe 30 nikilipa kwa sasa watanigomea
     
  2. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Post ya mwanzo katika jukwaa la elimu hayo maswali yako yamejibiwa. Fuatilia hiyo post imeandikwa Ushauri wa bure kwa wa UDOM
     
  3. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Bwanakaka mbona mi sijalipa,ilo nailipa tar 9 coz nipo nairobi na nisingewezalipa labda kwa western union,mi nafikiri hawaez kataa hata kama umechelewesha,mrad uwe na pay in slip
     
  4. Fabian the Jr

    Fabian the Jr JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 614
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    Kaka we kalipe tu coz hata mwenyewe nmelipa jana na wamepokea, by the way kwene joining instruction hakuna condition kama iyo na by the way what is the difference aliyelipa before 30 na aliyelipa after 30 wote wanafungua on the same day, cha muhimu uwe na payng slp.
     
  5. d

    dantes steven Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuruni kwa ushauri wenu nimewaelewa vizuri
     
  6. S

    SUBUYAH Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naombeni mnisaidie kwa hili : nlikua nmechaguliwa tumaini dar(law) bt nkaomba transfer tcu nikawa nmehamishiwa UDOM(law) lakini tatizo ni kwamba nnapojaribu kudownload form zao inaandkia "password and user name dont match or you dont hav an account yet".. sio kwamba nakosea taratibu NO nmefata kla hatua waliyoieleza lakini bado inanisumbua ni wiki ya 2 sasa na chuo ndo hivyo knafungua.. msaada Wadau kwa yeyote anayefahamu hii kitu
     
  7. Fabian the Jr

    Fabian the Jr JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 614
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    mkuu usipondeke moyo, wengi tu wana tatizo kama lako especially waliochaguliwa second selection wakijarb kudownlod form zao zinagoma, bt chuo wamesema kama una tatizo kama hilo jitahidi uwahi ciku ya kufungua chuo ili tatizo lako lishughulikiwe. Kama vipi n PM nikpe maelekezo ya kwenye joining instruction.
     
Loading...